Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Chào các Bác tình hình là thứ 7 này chở Nhạc Gia đi đám cưới khổ nổi lại không biết đường và có tra trên Google thì biết chổ Ấp 2 xã Quân Quế Huyện Cẩm Mỹ Tỉnh Đồng Nai.
Nhà e Quận 7 ra cao tốc Long Thành Dầu Giây tới Ql 51 ôm vòng xoay về hướng Long Thành sau đó rẽ phải vào đường Bưng Môn đến khu công nghiệp Lộc An là giao cắt với ĐT 769 thẳng hoài là tới hương lộ 10. Như vậy có đúng không các Bác. Xin tư vấn giùm nhé Thanks

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Em chỉ biết đi Cẩm Mỹ là như vầy: đi cao tốc LTDG đến QL51 thì bác ra khỏi ct rẽ trái ngược về Long Thành khoảng 2km thì có ngã tư đèn xanh đèn đỏ bác rẽ phải chạy thẳng hoài (em k nhớ tên đường) tới khi nào bác thấy có đường rẽ phải và chạy luồn dưới cao tốc thì bác theo đường này (rẽ trái là ra Dầu Dây), bấc cứ chạy thẳng hoài là tới Cẩm Mỹ. Bác chú ý từ ql51 đến chỗ chui dưới cao tốc thì max 70 chứ k phải 80. Chui qua cao tốc là 50 nha bác.

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Em chỉ biết đi Cẩm Mỹ là như vầy: đi cao tốc LTDG đến QL51 thì bác ra khỏi ct rẽ trái ngược về Long Thành khoảng 2km thì có ngã tư đèn xanh đèn đỏ bác rẽ phải chạy thẳng hoài (em k nhớ tên đường) tới khi nào bác thấy có đường rẽ phải và chạy luồn dưới cao tốc thì bác theo đường này (rẽ trái là ra Dầu Dây), bấc cứ chạy thẳng hoài là tới Cẩm Mỹ. Bác chú ý từ ql51 đến chỗ chui dưới cao tốc thì max 70 chứ k phải 80. Chui qua cao tốc là 50 nha bác.
Cam on Bac that nhieu