Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Chào các bác, số là sáng mai nhà em khởi hành đi BMT chơi lễ bằng sedan, nghe bảo QL14 nay đã "ngon" rồi phải không ạ?
Bác nào có lịch trình cụ thể từ quận 1 cho em xin với ạ!

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
ngon khoảng 90% rồi bác. từ Q1 bác phi thẳng ra Nguyễn thị minh khai, tới ngã tư hàng xanh. tiếp tục chạy thẳng ra bến xe miền đông, lên cầu bình triệu. tới quốc lộ 13. chạy thẳng tới đại lộ bình dương, qua thành phố thủ dầu một. tiếp đến là tới ngã tư sở sao. rẽ phải vào đi hướng phú giáo. chạy thẳng hết phú giáo thì tới bình phước. vì đường đại lộ nên bác cứ phi thẳng nhé, không rẽ đi đâu cả.
tiếp đến là tới thị xã đồng xoài bình phước, bác tới giao lộ ngã tư bùng binh rất lớn, rẽ phải là ra quốc lộ 14. rồi chạy thẳng trên QL 14 luôn.
chạy tầm 80Km thì tới trạm dừng nghỉ bù đăng, lúc này nghỉ ngơi dừng chân ăn uống
tiếp hành trình thì cứ đi thẳng quốc lộ 14. đi qua tới địa phận đaknong. bao gồm đi qua thị trấn kiến đức, tới thị xã đaknong, tới thị trấn đaksong, thị trấn dakmin, cư jut, qua cầu serepok là tới thành phố buôn me thuột. hết

Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
ngon khoảng 90% rồi bác. từ Q1 bác phi thẳng ra Nguyễn thị minh khai, tới ngã tư hàng xanh. tiếp tục chạy thẳng ra bến xe miền đông, lên cầu bình triệu. tới quốc lộ 13. chạy thẳng tới đại lộ bình dương, qua thành phố thủ dầu một. tiếp đến là tới ngã tư sở sao. rẽ phải vào đi hướng phú giáo. chạy thẳng hết phú giáo thì tới bình phước. vì đường đại lộ nên bác cứ phi thẳng nhé, không rẽ đi đâu cả.
tiếp đến là tới thị xã đồng xoài bình phước, bác tới giao lộ ngã tư bùng binh rất lớn, rẽ phải là ra quốc lộ 14. rồi chạy thẳng trên QL 14 luôn.
chạy tầm 80Km thì tới trạm dừng nghỉ bù đăng, lúc này nghỉ ngơi dừng chân ăn uống
tiếp hành trình thì cứ đi thẳng quốc lộ 14. đi qua tới địa phận đaknong. bao gồm đi qua thị trấn kiến đức, tới thị xã đaknong, tới thị trấn đaksong, thị trấn dakmin, cư jut, qua cầu serepok là tới thành phố buôn me thuột. hết
Cảm ơn bác, để em coi ngã tư sở sao chỗ nào. Google maps nó chỉ em đi đường Nguyễn Văn Thành và Cách Mạng Tháng 8 để đến Đồng Xoài. Toàn tuyến có biển báo tốc độ rõ ràng ko bác?

Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Tới Kiến Đức đi về hướng Gia Nghĩa hay biên giới vậy bác?
Google maps nó chỉ em băng qua vườn quốc gia Bù Gia Mập, đường đó đi đc ko nhỉ?

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Tới Kiến Đức đi về hướng Gia Nghĩa hay biên giới vậy bác?
Google maps nó chỉ em băng qua vườn quốc gia Bù Gia Mập, đường đó đi đc ko nhỉ?
đi theo gu gồ máp ko chuẩn lắm. nó chỉ đường ngắn nhất chứ ko phải đường nhanh nhất. tới kiến đức cứ đi thẳng, đừng rẽ vào Tuy Đức (QL14C) đường xấu mà lại vắng nữa

• Like
Reactions: lapisle
Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Cảm ơn bác, để em coi ngã tư sở sao chỗ nào. Google maps nó chỉ em đi đường Nguyễn Văn Thành và Cách Mạng Tháng 8 để đến Đồng Xoài. Toàn tuyến có biển báo tốc độ rõ ràng ko bác?
bác cứ chạy đại lộ bình dương. qua trung tâm thành phố 1 chút rồi hỏi người dân hay hơn. tới đó cứ rẽ phải

• Like
Hạng D
11/6/14
2.410
12.153
113
Bác chủ cứ theo google map là ok, chỉ lưu ý khi đến ngã 3 kiến đức thì theo bên phải đi vào gia nghĩa đừng đi theo bên trái vài ql14c đường xấu mà vắng nữa, hôm tết e bị cụ gồ dẫn vào 14c. Bác chủ đừng lên ngã 4 sở sao làm chi tốn tiền vé, bác rẽ phải vào phạm ngọc thạch rồi qua bệnh viện gặp ngã tư quẹo trái vào tân vạn - mỹ phước chạy thẳng sẽ gặp nguyễn văn thành (tl 741) rồi rẽ phải lên đồng xoài, lưu ý nguyễn văn thành có đoạn chỉ cho chạy 40

Hạng D
11/6/14
2.410
12.153
113
Nếu bác chủ biết đường bình dương thì đi theo đường tân vạn mỹ phước từ vòng xoay an phú lên nguyễn văn thành thì đi còn nhanh hơn nữa vì đường tv-mp rộng đi sướng lắm

• Like
Hạng B2
5/8/14
475
524
93
48
Biển báo tốc độ suốt tuyến, có mấy điểm bác chú ý bắn tốc độ: qua địa bàn huyện Đồng Phú (tỉnh Bình Phước) rồi mới đến TX Đồng Xoài, tại Kiến Đức và TX Gia Nghĩa (vừa vào TX) và tại cầu 110 (Đăklăk). nếu bị xxx thổi vì lấn làn, tốc độ thì bác phải yêu cầu chứng minh vì một số xxx bắn và nói bằng...mồm!
Qua TX Đồng Xoài là QL14 -đường Hồ Chí Minh rồi nên bác cứ thấy biển AH17 là chạy bảo đảm 100% không nhầm đường!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like