Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/1/09
285
1.136
93
Kính chào các bác !
Tình hình là nhà em sắp phải vào Đắc Nông(thị xã Gia nghĩa)có chút việc.Tuy vậy em đây lại chưa hề biết đường đi lối lại ạ,chắc chắn bay vào Nha trang rồi đi.Xin các bác thạo đường chỉ giúp nhà em chút thông tin đường xá có tốt ko,và khoảng cách Nha trang-Gia nghĩa là bao nhiêu km.Em muốn đi lối Nha trang chơi 1 ngày(nếu đường xá ko ổn thì có lẽ em sẽ đi lối thành phố).
Thành thật cám ơn và mong tin các bác!

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
giang09 nói:
Kính chào các bác !
Tình hình là nhà em sắp phải vào Đắc Nông(thị xã Gia nghĩa)có chút việc.Tuy vậy em đây lại chưa hề biết đường đi lối lại ạ,chắc chắn bay vào Nha trang rồi đi.Xin các bác thạo đường chỉ giúp nhà em chút thông tin đường xá có tốt ko,và khoảng cách Nha trang-Gia nghĩa là bao nhiêu km.Em muốn đi lối Nha trang chơi 1 ngày(nếu đường xá ko ổn thì có lẽ em sẽ đi lối thành phố).

Nếu không có việc ở Nha Trang thì bác bay vào Buôn Mê Thuột hoặc TP HCM rồi đi tiện hơn.

Hạng B2
4/6/09
290
30
28
63
NT - Gia nghĩa 300 km . NT - BMT : 180 km đường tốt , đi khg 3.5h. BMT - Gi ng : 120 km đg xấu hơn , đi khg 2,5 h . lưu ý : có rất nhiều điểm KT tốc độ. Chúc thượng lộ bình an

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
45
www.otosaigon.com
giang09 nói:
Kính chào các bác !

Nếu có thời gian thong thả thì làm 1 chuyến ngắm cảnh từ Nha Trang lên Daknong xem mấy cái Đèo Phượng Hoàng với Đèo Dốc Cao nó thế nào, đi từ nơi nóng nóng lên nơi lành lạnh cho nó phê. Chú í bắn tốc độ nhiều lắm nhé bác, cứ đúng tốc độ mà phi.

Status
Không mở trả lời sau này.