Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Chào các bác:

Sáng chủ nhật tuần này em chở người nhà từ vòng xoay Tam Hiệp đi Tân Sơn Nhất

Trước đây em toàn đi theo lộ trình XA LỘ HÀ NỘI - BẠCH ĐẰNG-PHAN ĐĂNG LƯU- HOÀNG VĂN THỤ- TRƯỜNG SƠN- TSN.
Nay em định đi đường Phạm Văn Đồng nhưng chưa biết đường rẽ vào Phạm Văn Đồng
Rất mong được các bác chỉ giáo.
Cảm ơn các bác nhiều
:3dcuoi:

Hạng B2
8/8/14
110
109
43
Cầu Mới => Quốc lộ 1k => Ngã tư Linh xuân tới chút xíu là PVĐ Chạy chừng 45p là tới sân bay chú ý chạy đúng tốc độ.Đoạn Cầu Gò dưa đang cho chạy 3 len tới vòng xoay Hiệp bình cho chạy có 2 len. Chú ý nha.Nhiều chú bị dính xxx o đậy.

Hạng D
10/9/08
2.868
5.870
113
Chào các bác:

Trước đây em toàn đi theo lộ trình XA LỘ HÀ NỘI - BẠCH ĐẰNG-PHAN ĐĂNG LƯU- HOÀNG VĂN THỤ- TRƯỜNG SƠN- TSN.
Cảm ơn các bác nhiều
Bác tới Trạm 2 rẽ phải về ngã 4 Linh Xuân xong rẽ trái ra Phạm v Đồng.

Hạng B2
18/7/14
212
262
63
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác:

Cảm ơn các bác nhiều

Em nghĩ bác nên đi theo lộ trìnhTam Hiệp - QL1K - Phạm Văn Đồng - sân bay.
Từ quốc lộ 1k bác đi thẳng qua dưới dạ cầu vượt Linh Xuân sẽ tới giao lộ với Phạm Văn Đồng.
Tuy nhiên khúc từ Phạm Văn Đồng ra sân bay theo hướng rẽ phải ra Bạch Đằng đang bị thắt cổ chai ngay khúc đầu giao lộ nên khi tới vòng xoay tại công viên cuối đường Phạm Văn Đồng bác có thể đi thẳng ra Phổ Quang / Hồng Hà hoặc rẽ phải vào Bạch Đằng tuỳ tình hình lưu lượng xe lúc đó.

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Cầu Mới => Quốc lộ 1k => Ngã tư Linh xuân tới chút xíu là PVĐ Chạy chừng 45p là tới sân bay chú ý chạy đúng tốc độ.Đoạn Cầu Gò dưa đang cho chạy 3 len tới vòng xoay Hiệp bình cho chạy có 2 len. Chú ý nha.Nhiều chú bị dính xxx o đậy.
Cảm ơn bác!

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Từ quốc lộ 1k bác đi thẳng qua dưới dạ cầu vượt Linh Xuân sẽ tới giao lộ với Phạm Văn Đồng.
Tuy nhiên khúc từ Phạm Văn Đồng ra sân bay theo hướng rẽ phải ra Bạch Đằng đang bị thắt cổ chai ngay khúc đầu giao lộ nên khi tới vòng xoay tại công viên cuối đường Phạm Văn Đồng bác có thể đi thẳng ra Phổ Quang / Hồng Hà hoặc rẽ phải vào Bạch Đằng tuỳ tình hình lưu lượng xe lúc đó.
Cảm ơn bác!

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Phạm văn đông bác đi vào nguyễn thái sơn cho gần,

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Phạm văn đông bác đi vào nguyễn thái sơn cho gần,
Nguyễn Thái Sơn có phải ở ngay cái vòng xoay cuối đường Phạm văn Đồng phải không bác? là đường hai chiều hay một chiều ạ?
Cảm ơn bác !

• Like
Reactions: cuong_ngo
Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Nguyễn Thái Sơn có phải ở ngay cái vòng xoay cuối đường Phạm văn Đồng phải không bác? là đường hai chiều hay một chiều ạ?
Cảm ơn bác !
2 chiều, anh vào và ra sân bay thì đi 2 nhánh khác nhau, như 2 cạnh của chử Y vậy

• Like
Reactions: accord94_97