Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Cuối tuần này bảo dưởng xe ở TP HCM xong chạy thẳng ra Vũng Tàu luôn, định đi ra hầm chui sông SG rồi lên cao tốc Long Thành ra Vũng Tàu nhờ các bác chỉ giáo giúp, hay cần lưu ý điều gì. Cám ơn các bác

Hạng C
21/8/07
574
31.794
93
Đi từ hướng cầu SG - Cát Lái thì đỡ lo rẽ lộn ngã ba Đồng Văn Cống ...

• Like
Reactions: xpcuong
Hạng B2
13/10/06
151
21
18
Cứ thoải mái đi đi Pác, ko có vấn đề gì cần lưu ý đâu, nếu Pác chưa quen các ngã rẽ thì cứ lane 2 mà chạy, khi đó sẽ quan sát kỹ hơn và điều quan trọng là chạy đúng tốc độ là ok rồi :)

• Like
Reactions: xpcuong
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Bác chủ đi qua hầm Thủ Thiêm là tốt rồi, chú ý khi qua hầm chạy 60km/h, bật đèn. Ra khỏi hầm cứ đi thẳng đường giữa, qua các ngã 4 đèn đỏ họ đều gắn bảng hướng dẫn khi nào thì rẽ phải lên cao tốc (bảng to bằng cái xe ô tô) ko lo rẽ nhầm Đồng Văn Cống (chỉ tài xế ko biết chữ mới lo).

Hỏi đường từ TP HCM- Vũng Tàu

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Bác đi theo bác idol chỉ là chuẩn, lưu ý có đoạn gần ngã tư rẽ vào Đồng Văn cống ở đó có bảng hướng dẫn rẽ vào làn hỗn hợp để chạy qua ngã tư một đoạn lên cao tốc bác chạy vào đó cũng được còn không cứ chạy thẳng làn giữa đến gần cao tốc sẽ có bảng chỉ rẽ phải vào cao tốc bác để ý vạch kẻ đường và vào làn trong là ok, nếu bác đi đường xa hết cao tốc Long Thành muốn nghỉ chân thì ghé em làm lon bia ướp lạnh cho mát...

Chỉnh sửa cuối: