Hạng D
10/6/10
1.392
1.219
113
Hi các bác,

Có bác nào ở khu vực Tràm chim, Đồng tháp cho e hỏi đường tí: Đường từ tt Tràm chim về xã Phú thành B, đi theo đường như trong map này, ô tô có đi dc ko các bác? Rồi từ đó về QL30 luôn dc ko các bác, hình như phải qua 1 cây cầu
Hôm qua e đi từ QL30 đi lên, mà ko đi cái đường trong map mà đi đường kế bên (trong vườn qg Tràm chim luôn) đường nhỏ xíu, e sợ wa' rồi :(.
Thanks các bác
Hỏi đường từ TT Tràm chim về Phú thành B

Hạng B2
22/6/13
376
248
43
Tp.HCM
3 đường trên đường nào đi cũng được và ổn cả nha bác...phần trải nhựa hơi nhỏ và cao nên khi chạy gặp xe ngược chiều né hơi cực vì gờ nhựa vs đất cao....nhưng e thấy chạy ổn....e chạy Innova qua bình thường...:D
P/s: đường thứ 3 từ trên xuống đoạn giữa vs cuối đường có bán khô cá lóc & sặc ngon bá cháy mà rẽ :)))

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
10/6/10
1.392
1.219
113
3 đường trên đường nào đi cũng được và ổn cả nha bác...phần trải nhựa hơi nhỏ và cao nên khi chạy gặp xe ngược chiều né hơi cực vì gờ nhựa vs đất cao....nhưng e thấy chạy ổn....e chạy Innova qua bình thường...:D
P/s: đường thứ 3 từ trên xuống đoạn giữa vs cuối đường có bán khô cá lóc & sặc ngon bá cháy mà rẽ :)))
View attachment 726834
Đường 1&3 thì e biết rồi bác ạ, cũng hay đi, e chỉ hỏi cái đường 2 thôi, hôm rồi, đi đường đó mà chạy thẳng vào VQG tràm chim luôn, đường nhỏ xíu. Nên ko biết cái đường e vẽ có đi được ko, ko phải đường song song với nó ben VQG tràm chim nha bác. Vì trước đó có 1 cái cầu rẽ trái để đi về Phú thành B (theo hướng từ QL30 - Tràm chim). Video bữa e đi:

Hạng B2
22/6/13
376
248
43
Tp.HCM
Đường kế bên e chưa đi nhưng e thấy nó cũng nhỏ k thua gì đường bên này...nhưng chỗ này vắng nên 1 mình oto đi ổn mà bác..tới Thạnh Phú B thì nó rộng rãi hơn tí...