Tập Lái
19/11/09
35
9
3
Chào các bác sale!
Hiện nay tôi đang muốn đổi xe, xin các bác sale cung cấp catalog đầy đủ về Cruze 1.8 LTZ (link download) và giá thực tế, đồng thời có cho chạy thử và khuyến mãi nếu có.
Cảm ơn các bác.

Tập Lái
19/11/09
35
9
3
duongtutrongduc nói:
bác vô đây hoặc gọi trực tiếp cho em nhé
Tôi chỉ muốn xem các thông số chi tiết và chính xác hiện tại của bản LTZ vì tôi thấy khá nhiều các bản thông số nhưng đa phần là khác nhau và không đầy đủ, VD; như chỗ báo có gương gập điện, chỗ lại bảo không, đèn pha tự động? gạt mưa tự động? các loại cảm biến, kích thước lốp, (Hiện tại đang thích bản màu đỏ), hình ảnh nội thất chính xác của bản màu đỏ ... mong mọi người giúp để có thông tin chính xác nhất.
Hiện tại đang phân vân giữa forte và Cruze LTZ
thanks,

Hạng B2
6/5/09
364
3
18
bác gửi cho em cái địa chỉ nhà bác đi, em gửi cho bác cái catalog cho bác tham khảo.
còn nếu bác rảnh rỗi ghé showroom em, làm ly càe rồi em giới thiệu cho bác.keke

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Em mới vô web đọc, bác Đức làm ơn sửa lại thông số, em thấy nè: Bán kính vòng quay tối thiểu (m): 180 (km/h) ?

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
lancer2005 nói:
Em mới vô web đọc, bác Đức làm ơn sửa lại thông số, em thấy nè: Bán kính vòng quay tối thiểu (m): 180 (km/h) ?
Có vậy mà bác hok hỉu ; tức là mún way thì phải đi cỡ ...Vũng tàu rồi quay về, tiện cho gia chủ đi hóng mát lun!!!!

Hạng C
21/8/11
676
10
18
Các bác lên trang chủ GM Việt Nam là coi được tất tần tật. File ngày mai em sẽ gởi mail cho bác dungdts

Tập Lái
19/11/09
35
9
3
kynhat18 nói:
Các bác lên trang chủ GM Việt Nam là coi được tất tần tật. File ngày mai em sẽ gởi mail cho bác dungdts

thailllam nói:
bác gửi cho em cái địa chỉ nhà bác đi, em gửi cho bác cái catalog cho bác tham khảo.
Cảm ơn mấy bác!
Đây là địa chỉ nhà em: 439/F21 Phan Văn Trị, F5, GV, HCM.
Mr. Nguyễn Trung Dũng
Cảm ơn các bác đã tư vấn, cho e hỏi cái về thân vỏ so với bản nhập thì có khác gì nhau không ạ? và LTZ LD thì bị cắt bỏ những option nào so vơi bản nhập vì e thấy có chỗ kêu trọng lượng con LTZ la 1355 kg, có chỗ lại 1015 kg, hoặc bình xăng lúc thì 55l, lúc thì 60l nói chung là rất nhiều thông tin khác nhau, loạn xạ cả lên không biết cái nào là chính xác, do đó e mới cần thông tin chi tiết và chính xác để so sánh với các loại xe khác.
lần nữa xin cảm ơn các bác nhiều ạ!

15/8/11
134
1
16
38
Biên Hòa Đồng Nai
dungnts nói:
kynhat18 nói:

thailllam nói:
Cảm ơn mấy bác!
Đây là địa chỉ nhà em: 439/F21 Phan Văn Trị, F5, GV, HCM.
Mr. Nguyễn Trung Dũng
Cảm ơn các bác đã tư vấn, cho e hỏi cái về thân vỏ so với bản nhập thì có khác gì nhau không ạ? và LTZ LD thì bị cắt bỏ những option nào so vơi bản nhập vì e thấy có chỗ kêu trọng lượng con LTZ la 1355 kg, có chỗ lại 1015 kg, hoặc bình xăng lúc thì 55l, lúc thì 60l nói chung là rất nhiều thông tin khác nhau, loạn xạ cả lên không biết cái nào là chính xác, do đó e mới cần thông tin chi tiết và chính xác để so sánh với các loại xe khác.
lần nữa xin cảm ơn các bác nhiều ạ!
híc,bác ngồi mà đợi sale tụi em gửi catalog đến nhà thì hơi lâu vì thực trạng chung là chẳng có chỗ nào còn cả bác ạ.nếu có chỉ là tờ bướm thui,or là bảng in tay.sao bác không cho em địa chỉ mail em sẽ gửi trực tiếp cho bác,đảm bảo là độ chính xác là 100%.