Hạng B2
18/3/11
201
195
43
Em định mua 1 em x6 35i cũ, bản xăng 3.0 full option đăng ký tháng 9-2016, xe mới đi đc chưa đến 1 vạn km, các cụ cho hỏi tầm giá bao nhiêu thì mua được (xe ngon ko vấn đề, va chạm gì)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Bác cho số VIN thì mới chém được. Chứ bác cứ hét thế mà chả biết CMND hay hộ khẩu thì ai cứu được

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
em ko xem số VIN, xe đời 2016 mà bác
Vậy bác xem đi rồi a e tư vấn giá. Cái đó quan trọng lém. E đã đi 500k km BMW đủ loại nhưng giờ thấy nó cũng chỉ là xe sang thui, bim mẹc Audi là xe phổ thông hạng sang, chán lém. Lên tí nữa đi

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Vậy bác xem đi rồi a e tư vấn giá. Cái đó quan trọng lém. E đã đi 500k km BMW đủ loại nhưng giờ thấy nó cũng chỉ là xe sang thui, bim mẹc Audi là xe phổ thông hạng sang, chán lém. Lên tí nữa đi
Vậy thì, vậy thì cụ chạy mấy em xe Nhựt, Hèn... sẽ không có cảm xúc rồi. keke

Hạng B2
18/3/11
201
195
43
E mua tầm con này là cố quá mà đang sợ thành quá cố rồi bác ạ. Lên nữa thành bentayga thì chắc là chết chắc :))
Em lái thử xe này rồi. X6 thì đi đương nhiên là sướng. Ý em muốn hỏi tầm giá bn thì mua đc để còn trả giá bên bán bác ạ. Xe mua người quen nên an tâm chất lượng như cam kết. Trả giá sao cho hợp lý thôi

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
E mua tầm con này là cố quá mà đang sợ thành quá cố rồi bác ạ. Lên nữa thành bentayga thì chắc là chết chắc :))
Em lái thử xe này rồi. X6 thì đi đương nhiên là sướng. Ý em muốn hỏi tầm giá bn thì mua đc để còn trả giá bên bán bác ạ. Xe mua người quen nên an tâm chất lượng như cam kết. Trả giá sao cho hợp lý thôi

Mua con M2 mới đi.

Còn xe x6 kia nhất định phải có VIN mới trả lời bác chứ ko nói lung tung mất hay. Có cái Option nó đáng giá ngàn vàng như Adaptive Suspension. If mà ko có thì khỏi mua phí tiền