Em thăc mắc hỏi các bác như tiêu đề, trường hợp này chưa có bằng A1 mà lại có bằng B2 rồi thì mình có lỗi không (trường hợp bị xxx vịn hỏi trình giấy tờ) ?

Em nghĩ bằng C đã bao hàm bằng B2 & B1. D bao hàm C, B2, B1. E bao hàm D, C, B2, B1. Vậy B2 có thể thay thế cho A1 không ?

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Em thăc mắc hỏi các bác như tiêu đề, trường hợp này chưa có bằng A1 mà lại có bằng B2 rồi thì mình có lỗi không (trường hợp bị xxx vịn hỏi trình giấy tờ) ?

Em nghĩ bằng C đã bao hàm bằng B2 & B1. D bao hàm C, B2, B1. E bao hàm D, C, B2, B1. Vậy B2 có thể thay thế cho A1 không ?
Ko thay thế được, luật giao thông thì như nhau nhưng điều khiển xe khác nhau, 2 bánh khác bốn bánh, ôm xe vặn ga khác với ôm volang và đạp ga

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
có giấy phép lái xe phù hợp với loại xe đó..ko thì xxx hoàn toàn có thể phạt bác... bác biết lái ôtô chưa chắc bác biết lái cube ( cái muỗng múc múc ) hehe cũng 4b cũng gặt số như ai chứ bộ à :)

• Like
Reactions: Emptiness
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Có bằng lái máy bay là khỏi thi bằng nào hết, sang Nga ngố bảo nó cho lái vũ trụ luôn :3dmong:
bác nói đúng à.. bữa ông trong xóm cũng cách xa xa nhà ong lái phản lực cho Không Quân ở sân bay Biên Hòa.. bữa khoảng 18h ổng về nhà đường nguyễn ái quốc - đồng khởi tới trước quảng trường tỉnh 1 đám xx toét toet lại (ổng mặc áo khoát hỏng ai biết ổng là không quân)
xxx: 57/40 quá tốc độ ..cho kiểm tra giấy tờ đi..
ổng : không nói gì lấy giấy tờ ra đưa..
xxx: bằng lái đâu? hỏng có thì giam xe nga..
ổng: ờ bữa rài bận thi lấy cái bằng này nên chưa có thời gian thi 2b nua các đồng chí ạ
xxx: bằng gì? không bằng thì giam xe lỗi này phạt nặng lám à..
ổng: nè bằng quỷ này nè( bằng phản lực 18000 cc) nhà nước cấp hùi đầu năm..a giam xe tui mai tui co lí do để nghĩ rồi.. mai 3h sáng tui có lệnh xuất kích ra Trường Sa (đưa công lệnh ra lun).. mịa mai ở nhà có mấy thằng a vợ lên mà ko nghĩ ở nhà nhậu dc ..a cho toi biết tên + so hiệu mai tui bao sếp?
xxx: mặt xanh lè..vội gom giấy tờ bắt tay xin lỗi ổng ríu rít..
ổng: mịa đường nhỏ xíu gặp h này người ta đi làm về đi chơi sao chạy hơn 50 chục dc? mới lên 30.40 chục thì phải thắng lại rồi !
xx: dạ da... chax sơ xuất máy móc a bo qua.. mời a típ tục ..
ổng: từ tốn về xe mà ko lấy giấy tờ... đề xe
xx: chạy theo ơ a a.. e gửi cái này.. a đi cẩn thận!

ổng nói thừa biết tụi này đói muốn cắn bậy nên bất hợp tác chứ giấy tờ thì đầy đủ kể cả phí bảo trì đường bộ..
em mới chim vô.. sao bác hỏng xin tọa độ nhà nó gùi gửi cho a ý món quà.. nói sự cố kĩ thuật .. giá treo bom hoặc tên lửa gì đó nó tuột hehehe
em xin hết!

Hạng C
30/7/12
548
501
93
bác nói đúng à.. bữa ông trong xóm cũng cách xa xa nhà ong lái phản lực cho Không Quân ở sân bay Biên Hòa.. bữa khoảng 18h ổng về nhà đường nguyễn ái quốc - đồng khởi tới trước quảng trường tỉnh 1 đám xx toét toet lại (ổng mặc áo khoát hỏng ai biết ổng là không quân)
xxx: 57/40 quá tốc độ ..cho kiểm tra giấy tờ đi..
ổng : không nói gì lấy giấy tờ ra đưa..
xxx: bằng lái đâu? hỏng có thì giam xe nga..
ổng: ờ bữa rài bận thi lấy cái bằng này nên chưa có thời gian thi 2b nua các đồng chí ạ
xxx: bằng gì? không bằng thì giam xe lỗi này phạt nặng lám à..
ổng: nè bằng quỷ này nè( bằng phản lực 18000 cc) nhà nước cấp hùi đầu năm..a giam xe tui mai tui co lí do để nghĩ rồi.. mai 3h sáng tui có lệnh xuất kích ra Trường Sa (đưa công lệnh ra lun).. mịa mai ở nhà có mấy thằng a vợ lên mà ko nghĩ ở nhà nhậu dc ..a cho toi biết tên + so hiệu mai tui bao sếp?
xxx: mặt xanh lè..vội gom giấy tờ bắt tay xin lỗi ổng ríu rít..
ổng: mịa đường nhỏ xíu gặp h này người ta đi làm về đi chơi sao chạy hơn 50 chục dc? mới lên 30.40 chục thì phải thắng lại rồi !
xx: dạ da... chax sơ xuất máy móc a bo qua.. mời a típ tục ..
ổng: từ tốn về xe mà ko lấy giấy tờ... đề xe
xx: chạy theo ơ a a.. e gửi cái này.. a đi cẩn thận!

ổng nói thừa biết tụi này đói muốn cắn bậy nên bất hợp tác chứ giấy tờ thì đầy đủ kể cả phí bảo trì đường bộ..
em mới chim vô.. sao bác hỏng xin tọa độ nhà nó gùi gửi cho a ý món quà.. nói sự cố kĩ thuật .. giá treo bom hoặc tên lửa gì đó nó tuột hehehe
em xin hết!
Kaka.49 gặp 50

• Like
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Em nói vui thế mà trúng phóc, kể cũng tức cười thiệt. Chúc các bác tuần mới phát tài

• Like