Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Em mà không bận công việc bên TFC thì chắc chắn MBFC không xuống dữ vậy đâu !

Tiếc quá ! Một cái hội của những người đam mê đẳng cấp mà yểu xìu hoài hà !

Hôm bữa đã cố tình tạo một buổi offline thân thiện miễn phí ở KS bên em rồi mà cũng hổng thấy có gì sau đó cả. Buồn ghê nơi luôn á !

Đâm ra em chạy qua mấy cái hội khác như TFC, HFC, MFC chơi tới giờ luôn nè.

Ae mình kiếm cái gì đó để liên kết mọi người lại đi chứ ! Phải cử một người ra tổ chức offline mini thường xuyên để chia sẻ kinh nghiệm, thông tin về những chú Mer nữa.

Cố lên, các bác HT và HP của MBFC trong SGN đâu em hổng biết vậy trời !

Vui lòng diện kiến hội nhà mình đi ạ !

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
keenlon nói:
Em mà không bận công việc bên TFC thì chắc chắn MBFC không xuống dữ vậy đâu !

Tiếc quá ! Một cái hội của những người đam mê đẳng cấp mà yểu xìu hoài hà !

Hôm bữa đã cố tình tạo một buổi offline thân thiện miễn phí ở KS bên em rồi mà cũng hổng thấy có gì sau đó cả. Buồn ghê nơi luôn á !

Đâm ra em chạy qua mấy cái hội khác như TFC, HFC, MFC chơi tới giờ luôn nè.

Ae mình kiếm cái gì đó để liên kết mọi người lại đi chứ ! Phải cử một người ra tổ chức offline mini thường xuyên để chia sẻ kinh nghiệm, thông tin về những chú Mer nữa.

Cố lên, các bác HT và HP của MBFC trong SGN đâu em hổng biết vậy trời !

Vui lòng diện kiến hội nhà mình đi ạ !

và đây...

HT & HP của MBFC - Nhân sự phụ trách MBFC trong SGN

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
chắc các bác nhà mình mải lo kiếm lúa. hay tụ lại tập Golf các bác nhể (em thử đưa ra 1 đề xuất). giờ đã có em với bác keelon là đang cùng sở thích chơi golf, ko biết còn bác nào nữa ko ?

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
kvl nói:
chắc các bác nhà mình mải lo kiếm lúa. hay tụ lại tập Golf các bác nhể (em thử đưa ra 1 đề xuất). giờ đã có em với bác keelon là đang cùng sở thích chơi golf, ko biết còn bác nào nữa ko ?

Ý bác kvl hay đấy !

Hay là cứ mỗi tuần chiều thứ 7, chúng ta tập hợp ở đâu đó, vừa tập golf, vừa off ngay trong sân golf luôn thể nhỉ !

Bác kvl thấy sao ? Nếu bác duyệt thì em sẽ quăng một cái thớt mới nhé.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
em duyệt luôn . lịch tập của em thì chiều các ngày trong tuần và chiều chủ nhật. cần là chiều thứ 7 em có mặt

Hạng B1
29/7/09
80
0
0
53
Các bác có offline thì hú em nhé, ưu tiên sân tập PMH. Có điều các bác báo trước cho em vì em không có mặt ở nhà thường xuyên. Mob. 0946471971 (Phong).