Ganh tỵ với các bác Mít ở Bình Dương quá ! Thu nạp được tòan anh em Mít ở SG xuống Bình Dương để gặp mặt ! Trong khi anh em Mít ở SG đâu có thiếu ! Tui đề nghị lập thêm Chi hội Mít - Jolie ở Sài Gòn đi các bác. Thấy tòan các bác Gạch - Đít mà thấy thèm. Bác nào là thành viên Mít - Jo lãnh sướng đi, anh em tụi tui xếp gạch liền. Chọn Phú Mỹ Hưng cho hòanh tá tràng các bác ạ !

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Bác ui,
Tụi em nào có phân biệt gì đâu. Đều là AE Mit không hà. Trong bài mời off, em luôn luôn kêu gọi AE Mit bao gồm Pajero, Grandis, Jolie, Zinger, Colt Plus, Lancer Gala,.....
Cụ thể hôm qua có các Bác ngoài Mit Grandis cũng đi off như: 2 xe Lancer Gala, 02 xe Innova, 1 Ford Escape, 01 Honda Civic, 01 Colt Plus, 01 BMW

Hạng B2
16/2/09
402
1
0
Phú Nhuận- TP HCM
Nói thật hội mit chưa mạnh được!có cái off ngày hôm qua là em " ngất ngây như con gà tây rồi"từ từ anh em mới hội tụ với nhau được phải không anh em nhà Mit?nếu như anh em đồng lòng thì 2 tuần hay 1 tháng off cafe với nhau được không anh em?

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
Ý kiến hay đó bác Puma! Anh em nhà Mit mình off vừa rồi gôm lại sơ sơ cũng trên 13 chiếc rồi còn gì!

Hạng B2
14/4/08
366
348
63
Em cũng tính tham gia nhưng thấy các bác toàn chơi Gach dit không , còn mình thì mần con Zinger nên không dám đu theo .

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
thit kho tau nói:
Em cũng tính tham gia nhưng thấy các bác toàn chơi Gach dit không , còn mình thì mần con Zinger nên không dám đu theo .

Các bác đã nói không phân biệt xe mà bác. Em cũng Zinger nè, nhưng vì chưa có = lái nên không dám off đi xa cùng các bác hôm nọ thôi :D.

Hôm trước nhìn List bác puma không thấy zinger e lại nghĩ chắc zinger toàn công ty mua nên chẳn thấy ai tham gia