Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
Bỏ qua yếu tố 7c thì nên chọn Kona hay Ecosport 1.0 eco boost, xoay trở trong nội thành dễ dàng lại thnah thoát hihi
Ý kiến em thiên về Kona nhiều hơn Eco Sport:
- Kona về dáng vẻ cân đối hơn Eco Sport, nếu Eco tháo bánh sơ cua ra thì nhìn...:(
- Cả 2 xe em đều không thích động cơ tăng áp, em chỉ thiên về hút khí tự nhiên 2.0 của Kona
Chưa bao giờ em nghĩ rằng mua xe hơi chỉ để chạy quanh quẩn trong nội thành nên chỉ đánh giá nhiêu đó:):)

Tập Lái
9/12/18
3
6
3
39
Sắp tới có ý định mua 1 bé mt về cho thằng em vợ chạy dịch vụ nhưng vẫn dùng về quê các kiểu nên lên đây hỏi các bác vài vấn đề mong được chỉ giáo.
Thứ nhất là lên màn dvd + cam lùi + cam hành trình : nên xài loại nào, giá cả ra sao, nơi nào làm uy tín ?
Thứ 2 : lên smartkey/start-stop có ảnh hưởng gì đến hệ thống xe ko, có bị hãng làm khó khi bảo hành ko ?
Thứ 3: chỗ đèn sương mù là 2 cái lỗ trống hay có dây điện chờ, tính làm 2 con xhp70 màu vàng ở đó. Có phải đục khoét, câu dây nhiều lắm ko?
P/s: trước giờ mua con orlando về có sao để vậy, 3 năm chạy dc 1 vạn ^^ nên kiến thức về xe cộ mình rất hạn hẹp, mong các bác chỉ bảo.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Tắt nguồn DVD, nhưng khi cài R thì màn hình tự sáng nhé
Bác đang đi xe nào ạ?

Riêng xe Mit, màn hình zin theo xe, như em đang đi, thì tắt nguồn DVD, khi lùi sẽ không tự sáng. Chỉ khi tắt màn hình (các đèn trên DVD vẫn sáng) thì được.

À, có thể bác đã độ lên DVD xịn. Cho ae xin ít thông tin nhé. Thanks bác.

Hạng C
19/5/07
806
434
63
Bữa nay chạy dc 2500 rồi . Ghế tài ngồi thoải con gà mái có kéo lên gần cũng khg đụng gối . Thích khoảng ga tự động sét up xong bấm +- tăng giảm như chơi game . Rút kinh nghiệm mưa to đừng đi ga tự động dù đường cao tốc . Tay lái nhỏ nên cầm khg đã nên mua bọc lại .đèn halogen nên sáng khg đã . Còn máy móc thấy im re chưa thấy lỗi gì . Thích nhất báo đóng cữa cái này người khác hay đóng nhẹ tay . Dèn trần tắt chậm ok . Đi innova mẫu củ xong qua e này thấy chất . Ai khg biết xe nhìn đều phán giá cở 1 tỷ hehe lời 300tr . Hổ trợ lên dốc ok . Cứ nhả thắng xe bò khỏi vội gì đệm ga . Hôm nào thữ dốc cao rồi rewie . Đi trong phố quay đầu gọn gàng .

Đi 100 km báo nhiêu lít xăng vậy bác

Hạng B1
7/4/17
82
28
18
32
đồng nai
www.llumar.com.vn
cụ nào làm nội thất full cho xe xpander mới thì alo em nhé 0977.332.392 (thanh llumar)
giảm 5% cho group ô tô sài gòn ( tặng thêm 1 bao tay sparco, 1 sáp thơm sparco, 1 thảm taplo xpander) cho những bác nào làm full dịch vụ và nâng cấp bên em em xin cảm ơn ạ.

Tập Lái
1/8/19
1
0
0
58
cụ nào làm nội thất full cho xe xpander mới thì alo em nhé 0977.332.392 (thanh llumar)
giảm 5% cho group ô tô sài gòn ( tặng thêm 1 bao tay sparco, 1 sáp thơm sparco, 1 thảm taplo xpander) cho những bác nào làm full dịch vụ và nâng cấp bên em em xin cảm ơn ạ.
Bên bác Lluma có camera 360 vua DCT T3 ko bác. Nếu có giá bao nhiêu vậy bác.