Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Chưa thấy Bác @trương195 hướng dẫn setup chức năng . Sau vài ngày chở full tải mình có vài cảm nhận . Khi đề pa xe đủ tải hơi íu phải đạp ga mạnh xíu vòng tua lên cao nhưng máy êm . Qua mếp cầu xe nhún chắc nụi dù đang lướt 60-70 không tưng nhiều hay bồng bềnh như innova mẫu củ . Khoảng tốc độ từ 60km xe chạy lướt nhẹ nhàng tăng tốc dể dàng lên 80 hay 90km để vượt . Còn khoảng dưới 6okm tăng tốc vượt vọt chậm hơn nếu cần bấm nút OD trên cần số xe tự về số 3 lúc đó vọt nhanh thấy rỏ không cần thò tay tắt điều hòa như lúc đi innova hehe . 1 điều khá hài lòng là độ trườn lướt của xe rất tốt .khi đang đi nhả chân ga xe vẫn lướt khg có cảm giác giảm tốc nên bị hố phải đệm thêm chân thắng do đoán khoảng cách giảm tốc chưa quen . Nếu đi quen xe thì cực kỳ lợi xăng với độ lướt này giống như crv hoặc santafe mình từng đi . Máy lạnh quá ok toàn mở số 1 . Mặc dù chỉnh cơ nhưng nút vặn tiện dụng nhẹ nhàng và phản ứng ngắt lốc lạnh nhạy khi đứng tại chổ vặn nút giảm độ lạnh khoảng 1-2 s ngắt liền lốc lạnh chứng tỏ cảm biến nhiệt độ lạnh rất ok dù là điều hòa cơ . Hôm nay đi đường nhỏ ngã 3 xém 2 xpander húc nhau hehe

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
E vừa mới thấy Xpander chạy trên đường rồi, nhìn cũng được phết :p

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Bác nào đang chạy Xpander có thể sô hàng vài tấm ảnh cho ae chiêm ngưỡng được không ạ? E và bx đang quan tâm chiếc này.

Tập Lái
16/7/17
23
7
3
45
Cho em hỏi , Bác nào trong hội độ cốp điện chưa ? Cho em cảm nhận nha , tháng 4 này mà có xe thì em làm ngay và luôn

Tập Lái
18/2/12
3
4
1
51
Có bác nào biết tại sao khi vào số de lúc màn hình DVD ở trạng thái "off" thì xpander không tự động hiển thị hinh ramera de. có cách nào khắc phục vụ này không ta?

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Có bác nào biết tại sao khi vào số de lúc màn hình DVD ở trạng thái "off" thì xpander không tự động hiển thị hinh ramera de. có cách nào khắc phục vụ này không ta?
Off là tắt đen thui hay chỉ tắt màn hình (các phím vẫn sáng) vậy bác?

Nếu là tắt đen thui thì làm sao nó tự mở lên được ạ!