Tập Lái
18/10/19
5
1
3
33
E làm người thích mô hình và gấp giấy. Nhờ thằng con với cháu nhà em mà đam mê các cụ ạ. Nhớ có clip ô bô làm hẳn ô tô bằng gỗ cho thằng con chơi, e thích quá nhưng kinh phí với sức lực không đủ nên e không theo được cái đó. Từ hôm dẫn thằng con ra công viên chơi mà nó thích máy bay giấy nên em có ý tưởng về nghiên cứu và gấp máy bay giấy cho nó (Cơ bản dễ và rẻ ạ). Từ ngày đó nó thích lắm. Không biết trên này có các bác nào đam mê cùng sở thích với e không để e lập thành một hội để các cháu giao lưu và thi thố với nhau ạ. Đây là một trong các thành quả mà e tâm đắc nhất e chia sẻ với các bác. Bác nào cùng đam về thì chúng ta thảo luận nhé:

Xin phép Admin và Các mod cho e tạo một hội ở đây nhé.

• Like
Reactions: lamnk
Tập Lái
18/10/19
5
1
3
33
Xin chào các bác, lại là em đây, xin lỗi các bác khi tạo ra hội mà lười viết bài quá. Tại thời gian qua e bận quá, nay sau hơn 1 tháng e quay trở lại e xin gửi đến các bác một siêu phẩm máy bay giấy, máy bay này e khá là tâm đắc, các bác xem và cho ý kiến nhé:

Tập Lái
18/10/19
5
1
3
33
Đây gọi là chiếc máy bay Boomerang, cách gấp nó thì đơn giản thôi nhưng cách chơi nó thì hơi khó, nó đòi hỏi sự khéo léo và kiên trì, chúng ta cần phải luyện tập cách phi nó sao cho đúng thì nó mới có thẻ bay quay vòng lại. Các bác cứ xem kỹ video để hiểu rõ cách chơi nhé, có gì vướng mắc các bác cứ mạnh dạn đặt câu hỏi ở đâu nha