Tình hình là bà chị mình mới lấy một con Ford Focus cuối tuần vừa rồi, nhà có cháu nhỏ nên muốn mua thêm cái ghế ngồi ô tô cho bé ngồi cho nó an toàn. Tìm trên mạng thấy có nhiều loại quá nên cũng chả biết mua cái nào cho cháu. Bác nào có kinh nghiệm đã mua hay sử dụng rồi thì tư vấn dùm em với
1. Lắp được trên xe Ford Focus?
2. Thương hiệu nào tốt tốt tý?
3. Giá thành mềm?
4. Nơi mua uy tính?

Chỉnh sửa cuối:
Tình hình là bà chị mình mới lấy một con Ford Focus cuối tuần vừa rồi, nhà có cháu nhỏ nên muốn mua thêm cái ghế ngồi ô tô cho bé ngồi cho nó an toàn. Tìm trên mạng thấy có nhiều loại quá nên cũng chả biết mua cái nào cho cháu. Bác nào có kinh nghiệm đã mua hay sử dụng rồi thì tư vấn dùm em với
1. Lắp được trên xe Ford Focus?
2. Thương hiệu nào tốt tốt tý?
3. Giá thành mềm?
4. Nơi mua uy tính?
Mình thì đang chạy con Ford Ranger đang lắp dòng ghế ngồi ô tô hãng Combi Nhật Bản Với Dòng xe Ford Focus này bạn nên lắp những dòng ghế ngồi ô tô nhỏ và tiện dụng, và cũng nên tham khảo thêm những loại phù hợp với độ tuổi của bé nữa bạn nhé. Bạn có thể xem hàng Aprica, Combi, Farlin tại các cửa hàng bán đồ dùng trẻ em như KidsPlaza, Baby one

Tập Lái
25/8/14
1
2
3
40
Hà nội
Nhìn chung các sản phẩm ghế ngồi ô tô cho bé hiện nay đều có thể lắp đặt và sử dụng cho các loại xe, bác nên lựa chọn căn cứ vào độ tuổi của bé là được. Còn có điều kiện bác chọn các loại của Combi (Nhật), brevi (ý), Fedora (Hàn Quốc)....Các loại rẻ hơn như kidstar hoặc goodbaby, Farlin...
Địa chỉ mua bác có thể qua 105 Giảng Võ để mua hoặc mua qua các website uy tín như: tit.vn / shopmevabe.vn đều có hàng nhé.

Hạng B2
1/7/11
253
2.746
93
Combi của Nhật đi bác chủ
Hỏi chị Tám Gúc để biết chổ mua