Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Bữa sau bác chủ dán giấy viết " Đậu xe ngu như bò " chứ không ai viết " Đậu xe ngu như chó "
Nhà e nuôi chó e biết, nó không có ngu , thấy e mở cổng chuẩn bị đậu xe vô nhà hay de ra cổng là nó tự động chui vô chuồng nằm im re

20/10/14
148
168
43
49
Báo cáo với các Bác. Ngày qua, em bị ông này đậu xe kế bên ( bên trái) làm em không thể chui vào được - buộc phải chui vào từ cửa sau sau khi loay hoay gần 30 phút giữa trời nắng 3g chiều
Loay hoay 1 lúc thì lái xe bên phải ra lấy xe thế là nhờ đó mà em chui vào được.
Tiếc là không chụp hiện trường 3 chiếc vì máy hết pin phải nhờ anh bạn ra ứng cứu thì xe đậu bên phải đi mất rồi
Xin lỗi các Bác tí. Em viết tờ giấy kẹp vào cửa kính là : Đậu xe ngu như chó.
Hy vọng chiếc xe này không phải là thành viên MAFC
Hiện trường : Sân golf Himlam Tân Sơn Nhất ngày 12/8/2015
View attachment 319674
View attachment 319677

View attachment 319678
Xin 1 lời bình
View attachment 319679
Bác Fill đậu vậy mặc dù chưa chuẩn 100% nhưng cũng ổn rồi, chỉ hơi lệch sang bên tài 1 chút xíu ,nhưng là chấp nhận được.
Tay Mazda kia đúng là đậu ẩu, ko thèm nghĩ đến xe khác, chỉ cần lệch qua 100mm là bac fill vào dc xe.đằng này lại lại sát quá, em dự là vào sát đầu xe vào đít fill rồi oánh lái trái cho xe xéo luôn rồi đi luôn.
Phần bác fill em nghĩ hơi nóng tý, chui sau lên có thể cũng dc...
Nhắc nhở nhẹ nhàng: Đậu xe cẩn thận....hoặc òng kođậu e che mất cửa vào e khác.....em nghĩ hay và văn minh hơn

Hạng D
16/7/13
1.304
14.261
113
Bữa sau bác chủ dán giấy viếtc chứ không ai viết " Đậu xe ngu như chó "
Nhà e nuôi chó e biết, nó không có ngu , thấy e mở cổng chuẩn bị đậu xe vô nhà hay de ra cổng là nó tự động chui vô chuồng nằm im re
..."...ngu như Bò"...."ai cũng chửi tớ...mà cứ hay uống sữa của tớ..để dc thông minh"...Không ổn bác nhé....heheheeh

Hạng B1
19/5/14
84
2.040
83
53
Thắng đó nó singler đó bác fil bọn singler tinh tướng lắm, giống em :)

Tập Lái
23/5/12
9
21
13
Em cũng bị 1 lần như anh ngay ở chỗ này, mất công leo qua bên phụ, ngồi vào ghế tài xong em hạ kính khuyến mãi mấy bãi nước bọt lên kính phụ nó luôn.

Hạng D
19/6/12
1.432
6.501
113
Em cũng bị 1 lần như anh ngay ở chỗ này, mất công leo qua bên phụ, ngồi vào ghế tài xong em hạ kính khuyến mãi mấy bãi nước bọt lên kính phụ nó luôn.

Chính xác và nhanh nhất....KCMNĐ