Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Như tiêu đề, em xin ngu một câu, nhà nước đã làm gì với phí bảo vệ môi trường 3000/lít xăng? Các bác nào có làm trong ngành hay có quen biết, am hiểu xin trả lời dùm em ạh, chứ riêng bản thân em thấy môi trường, không khí xung quanh nơi em ở vẫn ô nhiễm trầm trọng, khói bụi mù trời.
Thành thật cám ơn!

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Như tiêu đề, em xin ngu một câu, nhà nước đã làm gì với phí bảo vệ môi trường 3000/lít xăng? Các bác nào có làm trong ngành hay có quen biết, am hiểu xin trả lời dùm em ạh, chứ riêng bản thân em thấy môi trường, không khí xung quanh nơi em ở vẫn ô nhiễm trầm trọng, khói bụi mù trời.
Thành thật cám ơn!

xây biệt thự & nuôi chân dài ..:3duongbia:

Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Tiệc tùng, mua siêu xe, xây siêu nhà, xây công trình to nhất thế giới, trả nợ công...còn nhiều thứ phải chi lắm rồi mới tới vấn đề môi trường, bác làm ơn im lặng và đóng đầy đủ là được rồi :3danbanh::3dquaytay::3dcuoigif:
Sao họ lại ác vs dân nghèo vậy?

• Like
Reactions: No Bi
Hạng B1
15/4/15
61
46
18
Thành thật cám ơn!

Câu hỏi này hay chứ và cũng là câu hỏi nhiều người thắc mắc nhưng khó có câu trả lời ...