Hạng B2
24/9/13
125
4.585
93
Khu đó mật độ người nam/bắc ra sao, thu nhập trung bình ra sao, bao nhiêu hộ dân. Lấy nhà làm trung tâm quay bán kính 2km.
anh có biết khu Nhà Hàng Bên Sông - Hiệp Bình Chánh không ah? nhà em ở khu trong đó.

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Khu này cũng dần đông rồi anh, thu nhập khá, và là nơi mà mọi người đang build các loại quán ăn các kiểu. Đối diện nhà có cái công viên để xe vô tư anh, chưa có steak nhưng lưu lượng người qua lại kém, nhà ơ đường nhánh cách đường chính 100m. Nói cho nhanh là khu em ở tương đồng giống giống khu Bình Lợi, khép kín trong khoảng 3000 hộ dân, tuy nhiên có khá nhiều chung cư đang xây...và chuẩn bị dọn vào.
Nghe vậy cũng ổn nếu chưa có steak, nếu thế xác định làm mức trung cấp thôi.

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
mặt bằng nhà em (6x19) ở Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức anh, đây là khu dân cư mới và cũng đang hình thành là khu có nhiều quán ăn, nhà em không phải là đường chính mà là đường nhánh. Lưu lượng xe qua lại không nhiều, Tuy nhiên vì ý định là mặt bằng nhà nên món ăn chất lượng khá từ từ có thể kéo khách được. Ẩm thực là đam mê của vợ em, e cũng ủng hộ vợ em làm và tụi em cũng mong muốn one time in life làm cái gì đó...xem sao.

tại sao phải ăn 10 quán và suy nghĩ hả anh? mở steak khó lắm sao hay kén khách?
HBC thì steak lỡ cỡ, sang ko được, kém ko xong, chắc ghé lên gò té ăn Hẻm Spaghetti Nguyễn Oanh, Steak Việt Phan Văn Trị, 2 Con Bò, TiTi Lê Văn Sỹ xem sao đã anh, mấy quán này tầm giá mở ở HBC được, cao hơn khách ko có tiền trả.
À còn quán Cowboy + Nguyễn Oanh đang chết lâm sàn nữa
Ăn nhiều xem quán deco sao, vì sao đông, vì sao ế

Hạng B2
24/9/13
125
4.585
93
HBC thì steak lỡ cỡ, sang ko được, kém ko xong, chắc ghé lên gò té ăn Hẻm Spaghetti Nguyễn Oanh, Steak Việt Phan Văn Trị, 2 Con Bò, TiTi Lê Văn Sỹ xem sao đã anh, mấy quán này tầm giá mở ở HBC được, cao hơn khách ko có tiền trả.
À còn quán Cowboy + Nguyễn Oanh đang chết lâm sàn nữa
Ăn nhiều xem quán deco sao, vì sao đông, vì sao ế
cảm ơn anh, Steak Phan Văn Trị em ăn hoài, mà gần đây chất lượng giảm thấy rõ. Em cũng định vị ngang đó thôi, khu này cao cấp chắc không có khách. Trong mấy quán đó anh đánh giá quán nào làm ổn nhất?

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Hỏi anh thớt tại sao steak, phải chăng do vợ chồng anh thích steak. Có lẽ khu hiệp bình chánh mở bò né nhiều khách hơn.

• Like
Reactions: anhtrang1
Hạng B2
24/9/13
125
4.585
93
Hỏi anh thớt tại sao steak, phải chăng do vợ chồng anh thích steak. Có lẽ khu hiệp bình chánh mở bò né nhiều khách hơn.
đúng rồi anh, vc em rất thích steak, em cũng có ý định vậy, buổi sáng báng bò né và một số món ăn sáng (không bán món nước)
buổi chiều tối bán steak.

• Like
Reactions: Johnnie371