Hạng B2
25/4/17
379
10.029
93
Tối nay làm bài tập về case của KG trước.

Steak thì Texas cũng nổi, Alfresco, 7 Nị, Cali Steak house, vô 1 vài ks 5* thử món và mô hình phục vụ.

• Like
Reactions: anhtrang1
Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
anh nào bên trên nói đó, steak ko ăn thường xuyên được, trừ dân tây ở VN và dân văn phòng, Gia đình thì thường dịp gì đó, hoặc định kỳ vài tháng
Chỗ của anh thiếu mấy yếu tố trên, nên làm đa món, chứ ko chuyên steak
còn ko thì kiểu bò né Lệ Hồng ( giờ mắc và ko ngon nữa)
Mảng nhà hàng gia đình bình dân giờ rất thiếu, vì toàn thấy quán nhậu
mần đi anh

Hạng B2
24/9/13
125
4.585
93
anh nào bên trên nói đó, steak ko ăn thường xuyên được, trừ dân tây ở VN và dân văn phòng, Gia đình thì thường dịp gì đó, hoặc định kỳ vài tháng
mần đi anh
cảm ơn anh, một comment rất đáng học hỏi. Ban đầu vc em cũng định làm đa món với steak là chủ đạo và là quán ăn gia đình chứ không phải quán nhậu. Tuy nhiên em chưa thấy quán nào mix kiểu này cả và khó tạo ra sự khác biệt...để em tính kĩ lại xem sao.

vậy giờ làm cái gì trước anh:)

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
mần đi anh
Bò mắc quá mà :rolleyes:

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Khu này cũng dần đông rồi anh, thu nhập khá, và là nơi mà mọi người đang build các loại quán ăn các kiểu. Đối diện nhà có cái công viên để xe vô tư anh, chưa có steak nhưng lưu lượng người qua lại kém, nhà ơ đường nhánh cách đường chính 100m. Nói cho nhanh là khu em ở tương đồng giống giống khu Bình Lợi, khép kín trong khoảng 3000 hộ dân, tuy nhiên có khá nhiều chung cư đang xây...và chuẩn bị dọn vào.
Em đoán nhà bác trong khu vực các đường 23~25 khu HBC (gần bến buýt sông HBC). Nếu là khu này đi đậu xe thoải mái và có khách nếu nấu ngon và quán bày trí có gu đẹp.

• Like
Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Anh vào New York Steak House ăn thử nhé. Chổ đường Nguyễn Đình Chiểu.
Em thấy ở đó ngon

• Like