Tập Lái
1/8/10
43
3
0
46
Mấy bác sales & marketing của Subaru sao không lập ngay hội các chủ xe Sub. Việt Nam nhỉ?
Lập hội, mời các bác chủ sở hữu Sub. car cũ và mới, xưa và nay vào tham gia.
Tổ chức các chương trình ọp ẹp, chia sẻ kinh nghiệm, cảm giác lái các cô vợ họ Sub., đổi vợ 2 cho nhau, blah blah blah...
Đó cũng là một cách để các bác chăm sóc khách hàng, đánh bóng thương hiệu của mình lên dần đoá.

Các bác ném đá cho topic này xôm nhể?

Tập Lái
1/8/10
43
3
0
46
Bắt đầu bằng bêu, à vinh danh Top 10/20 owner đầu tiên tại Việt Nam, Top 10/20 người cưới vợ Sub. cổ nhất chẳng hạn.

• Like
Reactions: Silka
Hạng B2
17/9/10
102
11
18
40
subarusaigon.com
Kamejoko nói:
Bắt đầu bằng bêu, à vinh danh Top 10/20 owner đầu tiên tại Việt Nam, Top 10/20 người cưới vợ Sub. cổ nhất chẳng hạn.
Hi Bác Kamejoko,

Em rất vui khi bác ủng hộ Subaru, em hứa với Bác là em sẽ làm hội Subaru cho khách hàng  đã mua Subaru bên em.
Bác yên tâm nhé, ah, mà STI nhà em đã gã cho vị khách ở quận 2 rùi, bác này máu quá nên một hai đòi cưới ngay bác ah, hẹn bác dịp STI mới về nha.,

Tập Lái
31/12/10
21
0
1
KHOAVAN nói:
Vo hai minh ten Legacy 2.5 GT.

Minh xin gia nhap gia dinh SUB cung anh em nhe
Hoi nay ma tap trung lai chay thi tuyet nhi, uoc mo Sub cua minh van chua duoc day, When i can Drive Sub? :(

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Nhìn lại đã 5 năm trôi qua rồi.
Nhân tiện cũng xin thông báo hội SOG ( SUBARU OWNER GROUP ) được thành lập đã hơn 2 năm.
Hội viên thường trực hơn chục người.Anh em thường xuyên offline cafe vào những dịp cuối tuần.
Hội SOG hân hạnh đón tiếp các bác.