Nâng cấp nội thất/ghế da Hỏi nơi độ ghế chỉnh điện

Status
Không mở trả lời sau này.
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Em thấy HoaMai limosin Minh Dũng Limosin họ làm xe toàn bộ ghế chỉnh điện. Bác nào biết chỗ nào họ làm mấy con xe này không để em mang xe đến làm cái ghế bên phụ.

• Like
Reactions: Hồng Cơ Group
Hạng C
19/1/14
708
459
63
46
Em thấy HoaMai limosin Minh Dũng Limosin họ làm xe toàn bộ ghế chỉnh điện. Bác nào biết chỗ nào họ làm mấy con xe này không để em mang xe đến làm cái ghế bên phụ.
Bác gọi Anh Chiêu Cường _ 0926 055505 nhé, sẳn làm massage luôn cho sướng

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Em có cái ghế Lexus chỉnh điện full nè, có cả túi khí, em đang dùng ngồi xem phim.
Mua về câu điện 12V vào là xài thôi.
Hình Bác tham khảo:

Hỏi nơi độ ghế chỉnh điện
Bác kiếm đâu hàng xịn này vậy chỉ em với...hoặc nếu khi nào bác ko xài bác để lại em độ cho con vợ ghẻ của em hi.. Ghế xe em có form gần giống ghế của bác.

• Like
Reactions: command
Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39
Câu điện 12V là xài bình thường thôi Bác. Em hiện còn dư 2 cái ( tài + phụ), bác nào cần thì Em nhượng lại. Còn 2 cái bên tài Em đã may lại màu đỏ đen nên ko bán..

Còn màu sắc thì hiện Em đang có 1 cặp ( tài + phụ) màu vàng, 1 tài màu đen, 1 tài màu xám. Phần màu đế nhựa phía dưới nha. Em chỉ nhượng 1 tài ( vàng, xám, đen gì cũng được) + 1 phụ ( vàng).

Hình ghế này Em đã may lại nè ( thằng này nó may xấu quá - Bữa trước định chở lên bác Tám nhưng xa quá, đành mang ra trước nhà thằng may nệm xe nó may) ( cái này Em ko nhượng lại nha) - tốn công của Em chở đi may nhiều lắm

Status
Không mở trả lời sau này.