Hạng B2
3/10/08
136
2
18
Sao hoả
Em đang định lắp remote khoá cửa cho xe nhưng không biết ở SG chổ nào làm uy tín, giá cả phải chăng. À, giá nguyên bộ khoản bao nhiêu tiền ạ. Mong các bác chỉ giúp ạ. Cảm ơn các bác.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác gắn bộ Steel mate của Tung Của đi, em đang xài bộ này khoảng hơn 3 năm nay thấy rất tốt, chức năng đề máy từ xa, tìm xe trong bãi, lock cửa khi đạp thắng lần đầu.....giá bao luôn công lắm ráp khoảng 800 vina đôla :D (em gắn lâu rùi, giờ hông biết giá cụ thể bao nhiêu nữa).
Bác có thể tham khảo các cửa hàng tại An Dương Vương, Trần Bình Trọng....

Năm ngóai em lắp ở bác Diệu 297 ADV. Hiện giờ xài vẫn ổn định và tốt lắm. Lúc đó em lắp lọai tốt nhất của Bác ấy (không có chức năng nổ máy từ xa) thiệt hại chưa đến 1 chai. Giờ mỗi lẫn parking xong em bấm một phát tức thì nghe hai tiếng "choác choác" khóa cửa rất oách làm ai ai cũng phải ngóai nhìn đấy !

Hạng B2
28/9/09
146
4
18
49
TP HCM
Có cái khóa remote lọai dính liền chìa này mà tìm mãi không thấy chỗ nào bán, không biết có nhược điểm gì mà không thấy cửa hàng nào nhập thêm,
hỏi tòan báo hết hàng. Chán thế.
Hỏi nơi gắn remote khoá cửa cho xe ở SG.

Chắc em phải mua lọai remote rời về rồi khoan chế lại quá.

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Bác chủ thớt lắp luôn loại remote có nút mở cốp (nếu xe bác xài cốp điện) cho tiện.

Hạng C
14/1/10
664
14
18
khuyên bác nên mua loại remote rời đừng dính chung với loại chìa khóa, có chức năng đề từ xa, tìm xe trong bãi nhưng xe bác phải là xe có khóa trung tâm chứ những xe đời cũ thì phải độ nhiều nữa.
giá đó củng rẻ dưới 1000k thôi.
ra bác quang diệu 297 an dương vương đó.

Hạng B2
28/9/09
146
4
18
49
TP HCM
Em tìm được 2 loại này nhưng ở tận Hà Nội, a2i Gòn vẫn chưa tìm được

Loại này thì tích hợp luôn báo động