Tập Lái
1/9/12
8
0
0
Tình hình là sáng thứ 3 em chở mẹ đi lột mây thịt trên bệnh viện mắt tp hcm đ/c: 280 điện biên phủ q3
em thì ko rành đường lắm nên anh em chỉ dùm nơi đậu xe gần bệnh viện ( phòng khi bệnh viện hết chổ đậu xe) và các khách sạn co bải giử xe gần bệnh viện để nghỉ lại. Anh em nào biết giúp dùm. Em xin mag ơn.[:))

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Còn khách sạn thì bác có thể ra đường Nguyễn Thông hoặc Kỳ Đồng cũng gần đó.

Hạng C
26/4/11
563
101
43
42
Biên Hòa
Em thấy chạy vòng về đường ĐBP rồi vào cổng sau BV mắt có chỗ đậu xe trong BV mà bác, BV này lúc trước em chở nhạc phụ đi khám mắt hòa, toàn đậu xe trong sân sau của BV ko à! KS thì em ko biết.

Tập Lái
1/9/12
8
0
0
Dạ em củng thấy trong bệnh viện có chổ đậu xe chỉ sợ lên đó hết chổ thì ko bit làm sao vì ở tỉnh lên mà hihi.
Mấy bác biết cái ks nào gần đó có bải giử xe chỉ dùm e nhé. Cho e luôn cái địa chỉ để em hỏi đường nhe các bác.

Tập Lái
26/11/10
33
1
8
E thấy bên cổng BV mắt đường Nguyễn Thông có chỗ đậu đó bác , đậu trong khuôn viên BV luôn , chịu khó đi sớm chút , còn KS thì cũng trên đường Nguyễn Thông luôn hướng đi vào ga Hòa Hưng

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
Sau lưng bệnh viện mắt là đường Tú Xương bác đậu vô tư. Nêu hết chỗ bác thẳng Nguyễn Thông, quẹo trái vào Sư Thiện Chiếu cũng có thể đậu xe.
Còn về KS thì bác chạy tiếp lên chút cạnh SaigonPetro có 1 cái Ks nhỏ, e chẳng để ý tên KS:p Nếu bác thích KS to thì ngay ngã tư CMT8 - Điện Biên Phủ có cái của EPCO (cạnh cây xăng)

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
Bác nên tới SG chiều tối thứ 2 thuê k/s nghỉ. Chặp tối làm 1 vòng quanh bệnh viện đó để nhắm nhe coi sáng mai đậu xe trong sân bệnh viện hay xung quanh, sáng thứ 3 chở nhạc mẫu đến khám. Vô cổng Bà Huyện Thanh Quan nha bác.

Khách sạn xung quanh thì vô số, tặng bác cái link:

http://www.vietbando.com/...=10.7789947,106.684505

Chi tiết các điểm giữ xe thì bác có thể tham khảo ở:
Các điểm gửi xe ô tô ở TPHCM sắp theo quận - Cập nhật thường xuyên

Tập Lái
1/9/12
8
0
0
[font="arial, helvetica, sans-serif"]cam on . cac bro nhieu. em se theo y nhu loi cac bro chi ma di cam on nhieu [/font]
[font="arial, helvetica, sans-serif"]@mod thong cam cho em dang online bang dien thoai cui bap nen ko co tieng viet. thong cam dum em nhe[/font]