Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Việt kều lại về rồi và có nhu cầu được đưa đi chơi Mũi Né... :)
Xin hỏi ý kiến các bác trong nhà mình nên chọn cái Resort nào nằm sát bãi tắm biển mà giá cả rẻ hoặc hợp lý nhé! Có hồ bơi càng tốt các bác ah. :p
Cảm ơn các bác nhiều!:D

Em vừa mới đi về, Múi Né thì em thấy Tiến Đạt Resort ổn về giá & chất lượng đấy ạ!
Công ty em có hợp đồng với các Resort ở trên cả nước & Múi Né nói riêng, Bác cựu Hội trưởng ưng Resort nào thì cứ tham khảo giá qua số điện thoại & website của họ, em xin được giúp Bác giá tốt hơn nhiều!
P/s: Bác nên tránh đi vào ngày thứ 6 & thứ 7 vì những ngày đó Mũi Né thương full & họ thường tính phụ thu thêm 10-20% ạ!
Hi vọng em được hỗ trợ Bác Hcivic một lần!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tuan0201 nói:
Em vừa mới đi về, Múi Né thì em thấy Tiến Đạt Resort ổn về giá & chất lượng đấy ạ!
Công ty em có hợp đồng với các Resort ở trên cả nước & Múi Né nói riêng, Bác cựu Hội trưởng ưng Resort nào thì cứ tham khảo giá qua số điện thoại & website của họ, em xin được giúp Bác giá tốt hơn nhiều!
P/s: Bác nên tránh đi vào ngày thứ 6 & thứ 7 vì những ngày đó Mũi Né thương full & họ thường tính phụ thu thêm 10-20% ạ!
Hi vọng em được hỗ trợ Bác Hcivic một lần!
Cảm ơn bác Tuấn nhé! Được bác hỗ trợ thì tốt quá rồi còn gì! Nhưng xem tại website Tiến Đạt thấy bảo rằng tất cả phòng đều nằm bên kia đường, phải băng qua đường 100m để đi tắm biển hở bác?:cool:

Tiến Đạt hay Tiến Phát ở Mũi Né đều có Khu Resort sát biển & không phải băng qua đường. Kinh nghiệm để biết một địa điểm ở bên biển hay bên đồi như sau ạ:
Bác lấy Bưu điện Trung tâm của Bất cứ tỉnh thành bất kỳ trên thế giới, rồi xác định với hướng của con phố Bác muốn đến, trong trường hợp này bưu điện Phan Thiết nằm hướng Nam của dọc biển Mũi Né nên theo quy chuẩn thế giới thì các số lẻ sẽ nằm bên & tăng từ số bé đến lớn; số Resort, khách sạn sẽ là số chẵn (nằm sát biển, không phải băng qua đường ạ).
P/s: Ở Việt Nam thì vẫn có phố & đường không theo quy chuẩn này, híc híc
Bác tham khảo thêm ở đây nhé:
http://phanthietvn.com/Re...n-thit-mi-ne/88-resort
Muốn trung tâm mũi né Bác nên chọn đoạn giữa Phố Nguyễn Đình Chiểu, còn Huỳnh Thúc Kháng thì yên tĩnh hơn ạ!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảm ơn bác hướng dẫn tận tình...! Tui đã xem kỹ bảng giá phòng của Tiến Đạt thì thấy họ có cả những loại phòng bên biển bác ah.Bác cho hỏi theo kinh nghiệm của bác từng kinh qua, cái giá thấp nhất (440k/p) kia có máy lạnh không nhỉ? Có bao gồm gì nữa không hay chỉ ngủ ngáy thôi?:p
Giá đến 31 tháng 10 năm 2012

KHU BÊN BIỂN
Loại phòng
Giá phòng/ VND
* Ocean Bungalow
* Beach Front Deluxe Room(Non-Smoking)
* Beach Front Deluxe Room
* Deluxe Room(Non-Smoking)
* Deluxe Room
* Extra Bed 2.100.000
1.760.000
1.650.000
1.255.000
1.145.000
440.000

KHU BÊN ĐỒI

Loại phòng
Giá phòng / VND
* Deluxe Sea View Room
* Deluxe Pool View Room
* Deluxe Hill Side Room
* Standard Room
* Extra Bed 1.320.000
1.145.000
1.035.000
880.000
440.000

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Mũi né có rất nhiều resort đẹp và luôn có hồ bơi, biển của resort thì không hề dơ vì họ có vệ sinh và lọc cát bãi biển hàng ngày. Bác Hcivic thử vào trang Chudu24 kiếm thông tin, chọn ngày rồi tìm khuyến mãi giá cũng rất tốt. Em đã nhiều lần book phòng trên này rồi, thấy dịch vụ hoàn hảo kể cả sau khi đi về họ còn hỏi ý kiến về resort và hỏi cần hóa đơn Vat không để họ gửi đến tận nhà
http://khachsan.chudu24.com/t/phan-thiet/a/mui-ne.html

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
POLTS nói:
Mũi né có rất nhiều resort đẹp và luôn có hồ bơi, biển của resort thì không hề dơ vì họ có vệ sinh và lọc cát bãi biển hàng ngày. Bác Hcivic thử vào trang Chudu24 kiếm thông tin, chọn ngày rồi tìm khuyến mãi giá cũng rất tốt. Em đã nhiều lần book phòng trên này rồi, thấy dịch vụ hoàn hảo kể cả sau khi đi về họ còn hỏi ý kiến về resort và hỏi cần hóa đơn Vat không để họ gửi đến tận nhà
http://khachsan.chudu24.com/t/phan-thiet/a/mui-ne.html
Cảm ơn bác POLTS nhé! Tui cũng hay thấy trang này gửi thông tin vào địa chỉ email của mình mà không buồn xem vì không có nhu cầu. Nay có nhu cầu rồi thì xem xem nào...:p

@Hcivic: Tất cả các phòng ở Resort Múi Né đều có máy lạnh ạ, còn cái giá 440,000VNĐ đó là cho Extra Bed (Giường phụ thêm đã bao gồm ăn sáng dành cho người ở thêm chung phòng ạ), Bác cứ tham khảo các Resort thấy cái nào phù hợp với tiêu chí Bác đặt ra, check giá các đơn trang Chu du, Pagoda... rồi em cung cấp giá hợp đồng bên em hỗ trợ giúp Bác ạ!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tuan0201 nói:
@Hcivic: Tất cả các phòng ở Resort Múi Né đều có máy lạnh ạ, còn cái giá 440,000VNĐ đó là cho Extra Bed (Giường phụ thêm đã bao gồm ăn sáng dành cho người ở thêm chung phòng ạ), Bác cứ tham khảo các Resort thấy cái nào phù hợp với tiêu chí Bác đặt ra, check giá các đơn trang Chu du, Pagoda... rồi em cung cấp giá hợp đồng bên em hỗ trợ giúp Bác ạ!
Gia đình có 8 người nhớn và 3 trẻ em bác ah. Xe thuê riêng từ SG ra, thuê resort ngoài đó... :p
Bác hỏi dùm giá fix tại 3 cái này: <span style=""color: #008000;"">Tiến Đạt</span> , <span style=""color: #008000;"">Tiến Phát</span> <span style=""color: #008000;"">Lucy </span> bác nhé! Cảm ơn bác nhiều!:D