Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
Chào Anh Chị Em diễn đàn,
Tình hình là Em thường xuyên đọc thông tin trên diễn đàn này cũng được 4 năm rồi mà không dám đăng ký nick tham gia vì Em thấy toàn những Anh Chị Em thành đạt vì thế Em chỉ dám đọc và mơ ước: Rồi sẽ có 1 ngày E sẽ tham gia hỏi thăm.
Nay bước sang 2015 nhờ một quyết định táo bạo và có phần may mắn của năm vừa rồi vì E đã dám bỏ công việc vị trí cao ở một tập đoàn của tui Tư Bản Giãy Chết để bắt đầu quay lưng với đồng bào làm tay sai cho tụi Tung Của bắt tay vào xây dựng công ty tại Việt Nam...May mắn thuận buồm xuôi gió nên cuối năm sau khi: Tậu Trâu , Cưới Vợ Lần 2 (Em cưới Vợ lần đầu 2007,nay Em đúng 35 tuổi tròn) , nay muốn mua Nhà nữa là đẹp.
Hiện tại Em đang ở thuê tại Chung Cư Airport Plaza (Vì lúc trước cũng dự định mua căn hộ này) nhưng thấy nơi này sống thì khá Okie , chất lượng và dịch vụ tốt nhưng không phù hợp với cách sống của Em lắm.
Em nhắm thấy căn hộ 91 Phạm Văn Hai đáp ứng được cách sống của E và gần nhà Bà Già cũng như Chợ Búa,ăn uống, v..v..
Em chỉ còn lăn tăn mỗi việc chất lượng xây dựng căn hộ này thế nào vì Em muốn mua nên quan tâm chất lượng xây dựng nên mạo mụi đăng ký nick để hỏi thăm Anh Chị Em thành đạt và có nhiều kinh nghiệm cũng như thông tin để chia sẽ cho em biết để E quyết định ạ.

Cảm ơn Anh Chị Em diễn đàn trước.
Trân Trọng!

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Chất lượng xây Dựng theo em thì cc cũng có mặt hạn chế, nhưng thời gian của cc không có dài nên chấp nhận được, bác nên tham khảo chủ đầu tư là ai rồi tìm hiểu về chủ đầu tư đó có vẻ hay hƠn

• Like
Reactions: thangtnl
Tập Lái
30/5/14
0
2
2
35
Chào Anh Chị Em diễn đàn,
Tình hình là Em thường xuyên đọc thông tin trên diễn đàn này cũng được 4 năm rồi mà không dám đăng ký nick tham gia vì Em thấy toàn những Anh Chị Em thành đạt vì thế Em chỉ dám đọc và mơ ước: Rồi sẽ có 1 ngày E sẽ tham gia hỏi thăm.
Nay bước sang 2015 nhờ một quyết định táo bạo và có phần may mắn của năm vừa rồi vì E đã dám bỏ công việc vị trí cao ở một tập đoàn của tui Tư Bản Giãy Chết để bắt đầu quay lưng với đồng bào làm tay sai cho tụi Tung Của bắt tay vào xây dựng công ty tại Việt Nam...May mắn thuận buồm xuôi gió nên cuối năm sau khi: Tậu Trâu , Cưới Vợ Lần 2 (Em cưới Vợ lần đầu 2007,nay Em đúng 35 tuổi tròn) , nay muốn mua Nhà nữa là đẹp.
Hiện tại Em đang ở thuê tại Chung Cư Airport Plaza (Vì lúc trước cũng dự định mua căn hộ này) nhưng thấy nơi này sống thì khá Okie , chất lượng và dịch vụ tốt nhưng không phù hợp với cách sống của Em lắm.
Em nhắm thấy căn hộ 91 Phạm Văn Hai đáp ứng được cách sống của E và gần nhà Bà Già cũng như Chợ Búa,ăn uống, v..v..
Em chỉ còn lăn tăn mỗi việc chất lượng xây dựng căn hộ này thế nào vì Em muốn mua nên quan tâm chất lượng xây dựng nên mạo mụi đăng ký nick để hỏi thăm Anh Chị Em thành đạt và có nhiều kinh nghiệm cũng như thông tin để chia sẽ cho em biết để E quyết định ạ.

Cảm ơn Anh Chị Em diễn đàn trước.
Trân Trọng!
Căn hộ 91 Phạm Văn Hai đang trong giai đoạn bàn giao nhà, của CĐT Hưng Thịnh Corp, nếu bạn muốn tìm hiểu về bản nguyên vật liệu và tham quan Dự án, bạn vui lòng inbox email vào hộp thư riêng để mình gửi thông tin cho bạn. Trân trọng

• Like
Reactions: saigon2021
Hạng B2
15/9/06
131
177
43
Em thấy bác chủ sang bên Carillon mua thì hay hơn, em đang thèm khát 1 căn ở Carillon mà ko có xiềng nên giấc mơ chỉ là giấc mơ...
Carillon thiết kế bị lỗi, các đường ống nước và thoát nước lộ hết ra ngoài, trong phòng. Riêng mình thấy là không chấp nhận được.

• Like
Reactions: saigon2021
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Carillon thiết kế bị lỗi, các đường ống nước và thoát nước lộ hết ra ngoài, trong phòng. Riêng mình thấy là không chấp nhận được.
Bác có mua căn hộ trong này ko ? Cho e ý kiến với, tại đang tính giới thiệu chỗ này cho nhà đứa bạn mà nghe bác nói vậy e cũng lăn tăn quá...hồi tháng 9 e có đi vào tham quan thấy thiết kế cũng đẹp, khuôn viên rất thoáng mát mà ko để ý mấy cái vụn vặt khác :( hèn j cái Carillon 2 bên Tân Phú vẫn chưa thấy triển khai j hết...

Tập Lái
22/8/14
17
56
13
36
Căn 91 Phạm Văn Hai có những diện tích nào? Giá rổ phương thức thanh toán hiện tại thế nào các bác?
Carillon em có vô tham quan nhưng không thích thiết kế. Cửa chính và cửa sổ hơi nhỏ, trần hơi thấp (em cảm nhận thôi, không đo đạc) nên thấy hơi bí. Khuôn viên OK.

Hạng B2
15/9/06
131
177
43
Bác có mua căn hộ trong này ko ? Cho e ý kiến với, tại đang tính giới thiệu chỗ này cho nhà đứa bạn mà nghe bác nói vậy e cũng lăn tăn quá...hồi tháng 9 e có đi vào tham quan thấy thiết kế cũng đẹp, khuôn viên rất thoáng mát mà ko để ý mấy cái vụn vặt khác :( hèn j cái Carillon 2 bên Tân Phú vẫn chưa thấy triển khai j hết...
Mình không mua ở đây. Có đứa em mua ở đây được hơn năm rồi, cũng qua chơi mấy lần nên thấy vậy. Còn về chất lượng thì không rõ lắm, nghe đứa em nói là đã bị nứt cổ trần (có thể là tùy căn)

• Like
Reactions: CapSaint_Jacques
Tập Lái
22/12/14
0
1
2
33
Bác nên xem xét về tiến độ dự án và năng lực chủ đâu tư, còn về chất lượng và tiện ích thì ko có gì phàn nàn.
nhân tiện bác muốn nhận nhà ngay,giá tầm 2 tỷ, 3 PN thì có thể tham khảo dự án Golden Dynasty, cái này ở quận Bình Tân. :3dquaytay:

Status
Không mở trả lời sau này.