Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Thứ 7 này ngày 16.04.2001 tụi em tổ chức khoảng 12 xe các loai (FF, Toy, Hyundain, vv... toàn sedan) đi Madagui nhưng không muốn đi theo QL1A mà muốn đi đường tỉnh lộ 768 từ ngã tư Thủ đức qua Bửu Long. Các bác nào đã có kinh nghiệm đi đường này xin vui lòng chỉ dẫn: Đường đi như thế nào? Đường có tốt và dễ đi? Xe sedan chạy đường này, mùa này OK? Trên đường đi có danh lam thắng cảnh nào cần tham quan, CSGT hoạt động ntn trên cung đường này, đoạn nào cần chú ý, vv ...
Rất mong nhận được lời khuyên từ các bác ạ.
Tks nhiều!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Đường này hôm rồi lão Toy dắt em đi ... lúc đó mình nằm sau ngủ nên hem nhớ:)
Lão Toy vào chỉ đường giúp đi.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
F1racer nói:
Đường này hôm rồi lão Toy dắt em đi ... lúc đó mình nằm sau ngủ nên hem nhớ:)
Lão Toy vào chỉ đường giúp đi.

Bác đi lâu chưa? Liệu đến giờ này đường có đang bị sửa chữa ở đoạn nào mà không thể đi?
Bác Toy và các bác vô giúp em?
Tks!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Đường 768 không đi Madagui được bác ơi. Nếu muốn đi đường này đến Trị An đi tiếp đường 762 ra Gia Kiệm rẽ trái vào QL20, có một số đoạn xấu nhưng xedan đi được bác ạ. Chỉ có thể tham quan ở Trị An nếu bác muốn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
sjw nói:
Đường 768 không đi Madagui được bác ơi. Nếu muốn đi đường này đến Trị An đi tiếp đường 762 ra Gia Kiệm rẽ trái vào QL20, có một số đoạn xấu nhưng xedan đi được bác ạ. Chỉ có thể tham quan ở Trị An nếu bác muốn.
Tks bác nhiều, còn tình hình xxx GT thì sao bác? Đi theo lộ trình này hình như dài hơn QL1A-QL20 khoảng 20Km?

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Hôm bửa AE offroad đi Đà Lạt , bác Toy dẫn tụi e đi con đường này thấy hay hay lần sau AE nào đi ĐL thì mình theo đường này đi đở kẹt xe và tránh xxx bắn tốc độ .
Bỏ qua ngã ba Trị An đến một đoạn nữa có 1 ngã 3 (e không nhớ tên) các bác cứ rẻ trái và chạy theo con đường màu đen e vẻ trên bản đồ sau .
Hỏi thăm đường đi Madagui theo tỉnh lộ 768?

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
wusnat nói:
sjw nói:
Tks bác nhiều, còn tình hình xxx GT thì sao bác? Đi theo lộ trình này hình như dài hơn QL1A-QL20 khoảng 20Km?

Đường nhỏ mình không thấy xxx gì. Xa hơn khỏang 15km. Còn đi theo đường bác Bàn Nâng thì tương đương bác ạ. Từ ngã ba Trị An đến ngã rẽ khoảng 7km ở thị trấn Trảng Bom.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
bannang.com nói:
Hôm bửa AE offroad đi Đà Lạt , bác Toy dẫn tụi e đi con đường này thấy hay hay lần sau AE nào đi ĐL thì mình theo đường này đi đở kẹt xe và tránh xxx bắn tốc độ .
Bỏ qua ngã ba Trị An đến một đoạn nữa có 1 ngã 3 (e không nhớ tên) các bác cứ rẻ trái và chạy theo con đường màu đen e vẻ trên bản đồ sau .

Tks bác nhiều, tuy nhiên tụi em muốn đi theo TL768 mà điểm bắt đầu từ khu du lịch Bửu Long Biên hòa. Tuy nhiên theo thông tin không chính thức thì một số đoạn đường đang sửa chữa đi lại khó khăn nên muốn xác minh lại.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bác nên đi theo đường bác BanNang chỉ vì đường đó mới được sửa chữa và nâng cấp hoàn chỉnh. thường xuyên ko gặp xe ngược chiều và đắc biệt ko thấy xxx... tuy nhiên vận tốc chỉ tính theo cây chuối :D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
wusnat nói:
bannang.com nói:

Tks bác nhiều, tuy nhiên tụi em muốn đi theo TL768 mà điểm bắt đầu từ khu du lịch Bửu Long Biên hòa. Tuy nhiên theo thông tin không chính thức thì một số đoạn đường đang sửa chữa đi lại khó khăn nên muốn xác minh lại.
Nếu đi từ Bửu Long lên thì qua khỏi Bửu Long khoảng vài cây số đường hơi xấu (hơi thôi nhé) xe sedan qua vô tư. Cứ chạy thẳng một mạch thì gặp Thị trấn Vĩnh An, sau đó dùng VietMap (nếu có) để qua địa bàn huyện Thống Nhất (lưu ý đừng ra QL1A nhé). Nếu không có Việt Mép thì dùng Việt "mồm" hỏi thăm đường ra mỏ đá Soklu nhé các bác.
Hỏi thăm ra Soklu thì hướng đi cho dễ thôi, chứ ra ngay Soklu thì lại gặp khu dân cư Gia Kiệm. Em thì rành đường này nhưng hông biết chỉ cho các bác đi sao cho cụ thể, nếu bắt đầu vào cung này thì nên gọi đt cho em số 0913.887.344 em cập nhật tình hình chiến sự rồi hướng dẫn cụ thể cho các bác né luôn Gia Kiệm, né xxx luôn.