Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
Chào các bác,
Tình hình là Gà mới tập chơi oto lần đầu nên có ý định mua xe chạy rồi để chạy cho cứng tay lái và kinh nghiệm rồi làm chiếc Xe Mới cho Sướng.

Sau bao ngày nghiên cứu trên otosaigon này thì lại có ý định mua xe cũ tại Toyota Lý Thường Kiệt vì mua bên ngoài không rành: Vì Người mua lầm chứ người bán không bao giờ lầm.

Cho nên hỏi thăm các bác trên này là có nên mua xe Toyota cũ tại Toyota Lý Thường Kiệt không!?

Hạng B2
21/10/09
111
50
28
xe toy cũ đắt gần = xe mới thì mua cũ lam gì cho phí mua lun e mới sau đỡ phải đổi tốn xiền và ko yên tâm về chọn lựa xe cũ. bạn mới lái thi va quệt nhẹ 2-3 lần la cứng tay thôi mà mua cái hiểm thân vỏ vào ngại gì lái mới :3dquaytay:

• Like
Reactions: minhsi
Hạng B1
5/2/15
86
17
8
40
Cụ cứ làm 1 em mới mà chạy khỏi phải lăn tăn ạ

Hạng B1
10/3/15
78
18
8
Chào các bác,
Tình hình là Gà mới tập chơi oto lần đầu nên có ý định mua xe chạy rồi để chạy cho cứng tay lái và kinh nghiệm rồi làm chiếc Xe Mới cho Sướng.

Sau bao ngày nghiên cứu trên otosaigon này thì lại có ý định mua xe cũ tại Toyota Lý Thường Kiệt vì mua bên ngoài không rành: Vì Người mua lầm chứ người bán không bao giờ lầm.

Cho nên hỏi thăm các bác trên này là có nên mua xe Toyota cũ tại Toyota Lý Thường Kiệt không!?
toyota dong saigon bac xe cu nhieu va oke lam day bac 0903 325 068 co gi bac alo e