T T
Tập Lái
2/12/10
11
0
0
vnexpress.net
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Cuối tuần rồi em đi ngang Isamco - Trần Hưng Đạo - em thấy Mit đang tổ chức vòng chung kết cuộc thi cho các NVBH.[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Hình như đây là lần đầu Mit tổ chức thì phải. Có bác nào biết thông tin gì nữa không nhỉ?[/font]

Last edited by a moderator:
T T
Tập Lái
2/12/10
11
0
0
vnexpress.net
Bác Tín cũng là Sales của Mit? Bác có thông tin gì nữa không cho anh em biết với chứ.
Tôi thấy gần đây Sales của Mit có đồng phục mới, Hình như Mit cũng đang "nâng cấp" hoạt động bán hàng thì phải.

Hạng D
Mitsubishi đang cố gắng nâng cấp hoạt động bán hàng, trước mắt là nâng cao kỹ năng của Sales.
Cuộc thi đã có sự tham dự của tất cả đại lý Mitsubishi trên cả nước, em cũng có tham gia. Kết quả cuối cùng:
1/ Sadaco
2/ Daesco
3/ Isamco

T T
Tập Lái
2/12/10
11
0
0
vnexpress.net
quangtin nói:
Mitsubishi đang cố gắng nâng cấp hoạt động bán hàng, trước mắt là nâng cao kỹ năng của Sales.
Cuộc thi đã có sự tham dự của tất cả đại lý Mitsubishi trên cả nước, em cũng có tham gia. Kết quả cuối cùng:
1/ Sadaco
2/ Daesco
3/ Isamco
Vinastar mới đưa thông tin lên trang web về cuộc thi bán hàng kìa.
Hehe, Bác Tín - Sadaco đạt giải nhất ! vậy mà Bác nín thinh từ hôm qua đến giờ nhé.
Chúc mừng bác Tín nhé.

P/S: huhu, vì em mới post được 8 bài, nên mấy bác otosaigon không cho em insert đường link để các bác tham khảo.