Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
20/8/13
62
0
0
Các bác hay đi máy bay cho em hỏi một chút, chặng HN đi buôn mê có hãng nào bay vậy? giá vé thường khoảng bao nhiêu? Em mới cưới vợ, 2 vc định ra HN chơi hưởng tuần trăng mật xong sau đó từ HN đi Vịnh Hạ Long rùi quay lại HN để lên Buôn Mê. Gọi là lên rừng xuống biển lun hehehe

Tập Lái
27/9/13
14
0
0
Chúc mừng bác nhé, lên rừng xuống biển ăn hết đạc sản , thuốc bổ rồi về là đẹp. :))
Mà ko biết bác định khi nào đi vậy?

Tập Lái
24/9/13
19
0
0
33
hà nội
www.facebook.com
trăng mật mà lên rừng xuống biển, vào nam ra bắc thế cũng vui bác nhỉ.

bác tham khỏa thằng VNA đi, nó có đường bay HN - Buôn mê đó, tầm 1,5 -3tr á, nếu đặt sớm thì rẽ hơn xí đó bac

Tập Lái
24/9/13
18
0
0
vanlong25 nói:
chúc mừng bác đã đeo gông nhé. hehe. HN - BMT thì có VNA đó bác, cơ mà em thấy giá hơi chát đó bác nghe.
VNA thì hơi chát thiệt đó bác, thấy đắt vãi. ma em thấy bác top cũng vui nghe, thiếu chi chổ lên rưng mà đi hạ long xong rồi vào Buôn mê :))

Tập Lái
24/9/13
18
0
0
hunglep106 nói:
ngon nhỉ, nhớ lại thời hồi xưa chả di trăng mật trắng miếc gì cả :))
nên làm 1 cái liền bác ơi, cưới xong mà ko trăng mật thì tội cho chị nhà quá, hay bác định đám cưới vàng, bạc đưa chị nhà xuất ngoại chơi chuyến lun hả :))

Tập Lái
24/9/13
19
0
0
33
hà nội
www.facebook.com
thanhchaufc nói:
vanlong25 nói:
chúc mừng bác đã đeo gông nhé. hehe. HN - BMT thì có VNA đó bác, cơ mà em thấy giá hơi chát đó bác nghe.
VNA thì hơi chát thiệt đó bác, thấy đắt vãi. ma em thấy bác top cũng vui nghe, thiếu chi chổ lên rưng mà đi hạ long xong rồi vào Buôn mê :))
sở thích của vợ chồng người ta vậy, bác ý kiến cái gì :))

Tập Lái
24/9/13
18
0
0
tuanmas nói:
thanhchaufc nói:
vanlong25 nói:
sở thích của vợ chồng người ta vậy, bác ý kiến cái gì :))
em có ý kiến gì đâu bác, chỉ thấy hơi thắc mắc xí thôi mà. hix

Status
Không mở trả lời sau này.