Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/2/15
0
2
2
38
Chào các bạn,
Mình đang làm hồ sơ vay gói 30k mua chung cư. Hồ sơ mọi thứ em có đủ ( lương, hợp đồng lao động, BHXH )
Chỉ có cái là trước giờ ở đây ko có đăng ký tạm trú, nên chưa làm dc cái chứng nhận tạm trú và xác nhận chưa có nhà ở tại Phường.
Vậy có bạn nào gặp trường hợp này chưa help mình với, ra công an phường chung chi cafe dc ko ???
Bạn nào quen công an phường 16, Q8 help mình nhé. Thanks các bạn

Chào các bạn,
Mình đang làm hồ sơ vay gói 30k mua chung cư. Hồ sơ mọi thứ em có đủ ( lương, hợp đồng lao động, BHXH )
Chỉ có cái là trước giờ ở đây ko có đăng ký tạm trú, nên chưa làm dc cái chứng nhận tạm trú và xác nhận chưa có nhà ở tại Phường.
Vậy có bạn nào gặp trường hợp này chưa help mình với, ra công an phường chung chi cafe dc ko ???

Chào bác thớt, em đã làm qua nhiều bộ HS vay 30.000 tỷ, về vấn đề của thớt thì không khó lắm đâu ạ, giấy đăng trí tạm trú mình nhờ Tổ trưởng tổ dân phố hoặc chủ nhà là họ giúp à, lên Phường xác nhận nữa là xong, mình nghĩ k cần chi chọt gì đâu ạ!

• Like
Reactions: phuongbds0602
Tập Lái
28/8/13
10
0
1
hotronhadat.com
Chào các bạn,
Anh cần hỗ trợ về gói 30 ngàn tỷ thì alo Long nhé! Free hoàn toàn hihi

Tập Lái
19/6/15
0
62
12
40
Chào bác thớt, em đã làm qua nhiều bộ HS vay 30.000 tỷ, về vấn đề của thớt thì không khó lắm đâu ạ, giấy đăng trí tạm trú mình nhờ Tổ trưởng tổ dân phố hoặc chủ nhà là họ giúp à, lên Phường xác nhận nữa là xong, mình nghĩ k cần chi chọt gì đâu ạ!
ủa chỉ cần tạm trú là được hả thớt , chứ không phải bắt buộc phải có KT3 hả bác

Mình mua city home quận 2 , mà sao bên này yêu cầu phải có KT3 nhỉ
Dạ, có thể do Cán bộ tín dụng bên Ngân hàng đối tác "khó", hoặc do Nhân viên làm thủ tục hồ sơ chưa được tốt ạ, bác thớt hỏi lại xem, nếu nó "ép" quá thì chắc phải làm KT3 rồi, nếu CA phường khó dễ thì chắc bác thớt phải "cafe" rồi ạ

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
5 củ là trong vòng 5-7 ngày là có liền bác ạ. Bữa em cũng chi nhiêu đó

Status
Không mở trả lời sau này.