Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em biết là Vũng Tàu luôn đông khách các dịp lễ tết nói chung, nhưng tết âm lịch thì thế nào nhỉ? Thường thì dịp này mọi người về quê hết nên chắc Vũng Tàu không đến nỗi quá đông? Khách sạn, dịch vụ không chém quá tay? Em định đi vào khoảng mồng 4-8 Tết.

Nhà các bác có kinh nghiệm cho ý kiến ạ.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
conga nói:
Em biết là Vũng Tàu luôn đông khách các dịp lễ tết nói chung, nhưng tết âm lịch thì thế nào nhỉ? Thường thì dịp này mọi người về quê hết nên chắc Vũng Tàu không đến nỗi quá đông? Khách sạn, dịch vụ không chém quá tay? Em định đi vào khoảng mồng 4-8 Tết.

Nhà các bác có kinh nghiệm cho ý kiến ạ.

Tết thì VTàu còn full kinh hơn cuối tuần bác ạ, dân SG vốn đổ ra VTàu tắm biển vì gần mà.
Năm nay nghỉ dài, cao điểm full fòng sẽ là các mùng 2, 3, 4, 5, 6 ở các vùng khác, riêng VTàu vì gần SG, dễ đi, nên dự là sẽ full luôn đến hết mùng 7, mùng 8 bà con mới ở nhà chuẩn bị mùng 9 đi làm thôi.

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
Lễ, Tết nào ở VT cũng đông và dịch vụ lại kém hơn so vơi ngày thường.

VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
50
Tết AL nào em cũng ra VT chơi từ Mùng 3 . Ngày Tết , đường đi vắng ,chạy ít căng thẳng . Đa số là khách du lịch đến VT chơi nên không đông như những dịp lễ khác. Ít có hàng quán bán Tết nên em chỉ sử dụng dịch vu ăn uống trong ks cho an toàn.

Status
Không mở trả lời sau này.