Hạng C
28/5/07
510
358
63
Kính chào các bác! Em dự định tự lái về quê ăn tết hành trình SG - HN -SG trong 15 ngày. Đang dự định đi ra thì hoàn toàn QL1, khi vào thì 1/2 QL1 và Đường 14 từ Tây Nguyên trở vào (đi cho biết). Xe gầm thấp, bánh nhỏ, để chuyến đi an toàn, các bác cho em hỏi hiện tại đường có đoạn nào xuống cấp nên tránh không? Đường đi có cần lưu ý gì không ạ?
Hỏi tình trạng đường SG-HN tết 2020

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Thớt này có nhiều rồi, bác tham khảo bên chuyên mục "du lịch" á, nhóc và khá rôm rả, vì bất cứ ai có chung niềm đam mê khám phá các cung đường thì thấy là nhảy vào ngay.

• Like
Reactions: lang_bat
Hạng C
28/5/07
510
358
63
Thớt này có nhiều rồi, bác tham khảo bên chuyên mục "du lịch" á, nhóc và khá rôm rả, vì bất cứ ai có chung niềm đam mê khám phá các cung đường thì thấy là nhảy vào ngay.
Cám ơn bác, đúng là chủ đề này nhiều, em có xem nhưng phần lớn là hỏi kinh nghiệm thời gian, lộ trình, còn về đường đi thì không thấy ai hởi bác ạ!

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Cám ơn bác, đúng là chủ đề này nhiều, em có xem nhưng phần lớn là hỏi kinh nghiệm thời gian, lộ trình, còn về đường đi thì không thấy ai hởi bác ạ!
Ko ai đề cập thì bác nhảy vô hỏi thôi, m/n đang follow bên đó bác tạo thớt mới ít người tham gia đó bác. Cảm giác không xôm...

Hạng C
28/5/07
510
358
63
Ko ai đề cập thì bác nhảy vô hỏi thôi, m/n đang follow bên đó bác tạo thớt mới ít người tham gia đó bác. Cảm giác không xôm...
Hỏi nhiều mà nó bị trôi, gần như bài nào em cũng tham gia.

• Like
Reactions: TenaciousOwl