Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Có bác nào học lái xe tại trường dạy lái xe Hiệp Phát chưa cho e xin ý kiến có tốt ko?

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Có bác nào học lái xe tại trường dạy lái xe Hiệp Phát chưa cho e xin ý kiến có tốt ko?
Mình chưa học ở đây, nhưng thường vào thuê xe tự lái sa hình.
Thấy thái độ mấy bé văn phòng khá, thầy thì chưa tiếp xúc nhiều, chỉ biết anh tên Hải, hướng dẫn khá ok ( do có lần mình thuê xe Aveo nên phải có thầy cặp, thuê deawoo thì 1 mình 1 xe chạy trong sa hình)
Trường có sa hình riêng nên chủ yếu hv chạy sa hình kết hợp ngoài phố, không tốn tiền vé thuê sa hình.
Xe thì có Aveo, Zace... các xe mình chạy đều ổn
Đăng ký hình như 4 tháng thi.

• Like
Reactions: kyo291
Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Em đăng kí, học và lấy bằng tại Hiệp Phát nè bác, năm 2016.
Em chẳng thấy vấn đề gì cả,, chỉ đăng ki, học, rồi đi thi, không tốn thêm khoản nào hết

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Em đăng kí, học và lấy bằng tại Hiệp Phát nè bác, năm 2016.
Em chẳng thấy vấn đề gì cả,, chỉ đăng ki, học, rồi đi thi, không tốn thêm khoản nào hết
Vậy hả bác .Mình củng tính đăng kí ở đây,thấy học phí củng tạm ổn nhưng có điều trường này mới nên hỏi ý kiến mấy bác

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Mình chưa học ở đây, nhưng thường vào thuê xe tự lái sa hình.
Thấy thái độ mấy bé văn phòng khá, thầy thì chưa tiếp xúc nhiều, chỉ biết anh tên Hải, hướng dẫn khá ok ( do có lần mình thuê xe Aveo nên phải có thầy cặp, thuê deawoo thì 1 mình 1 xe chạy trong sa hình)
Trường có sa hình riêng nên chủ yếu hv chạy sa hình kết hợp ngoài phố, không tốn tiền vé thuê sa hình.
Xe thì có Aveo, Zace... các xe mình chạy đều ổn
Đăng ký hình như 4 tháng thi.
Bác nói vậy e củng thấy khá ổn rồi,e có gọi điện hỏi mấy bé tuyển sinh củng nói 4 tháng thi 15 ngày sau có bằng

Hạng B1
4/3/14
54
16
8
Hiệp phát ở kdc vĩnh lộc hả bác, ngoài chỗ này ra còn chỗ nào nũa ko bác

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Hiệp phát ở kdc vĩnh lộc hả bác, ngoài chỗ này ra còn chỗ nào nũa ko bác
đúng rồi bác (Số 271, Đường số 1, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP.HCM) lúc trước nghe nói bên tân bình,nó chuyển về đây có sân tập luôn nhưng lúc thi thì ở số 8 nguyễn ảnh thủ

Tập Lái
4/6/17
14
0
1
Alo bác giangto
E cũng tính đi học cái dấu b2!
Bác đã qua bên trung tâm đăng kí chưa hở bác ơi?
Tình hình sao rùi ạ?

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Alo bác giangto
E cũng tính đi học cái dấu b2!
Bác đã qua bên trung tâm đăng kí chưa hở bác ơi?
Tình hình sao rùi ạ?
Đăng kí rồi bác chờ e tuyển sinh gọi đi học thôi, thằng bạn e mới lấy bằng ở đây dc 2 tuần nên nó nói e đk luôn đi. học phí 7580k bác có tiền thì đóng hết ko thì đóng phân nữa củng được,thực hành hay lý thuyết thì học tại trung tâm lúc thi qua số 8 nguyễn ảnh thủ

• Like
Reactions: Thiep Lo