Tập Lái
16/9/17
4
1
3
43
Hỏi về Audi A4 2017
Các bác cho em hỏi xe Audi A4 hiện đang bán bản này ra năm nào đã lâu chưa ạ, ko biết bản mới sắp ra chưa. Em xem trên website Audi VN thấy bản A4 có Audi vertual cockpit trên màn hình lái mà em đến showroom Audi Tôn Đức Thắng xem thì lại ko có, chỉ là loại đồng hồ bình thường nên thấy hơi lạ.[pagebreak][/pagebreak]
Hỏi về Audi A4 2017
Tiện thể bác nào biết giá cho em xin giá bán ạ, em biết là có giảm so với giá công bố nhưng ko biết chính xác bao nhiêu, thanks các bác ạ.
Hỏi về Audi A4 2017 Hỏi về Audi A4 2017

Hạng C
28/6/15
670
940
93
showwrom k có thì em cũng k biết ở đâu có luôn bác ạ
Trả lời trớt quớt cha nội, trả lời trước khi đọc luôn kkk :D
Người ta hỏi sao đến showroom xem A4-2017 thì ko thấy cái bảng đồng hồ điện tử thế hệ mới Virtual Cockpit gọi là buồng lái ảo thì phải :D.
Anh chủ thớt ơi con A4 hiện tại là form 2017 đó, nhưng VN mình thì là bình mới rượu cũ như mọi khi thôi, là options cắt gần trụi lũi. Cái bảng đồng hồ thế hệ mới như trên Q7 về VN bị cắt rồi, ngoại thất là form mới thôi :D

• Like
Reactions: lamnk and thanhwt
Hạng C
4/1/11
767
1.187
93
Mấy anh cho hỏi em A4 2017 đi được hơn 7000 km thì tầm giá khoảng bao nhiêu nhỉ?

Tập Lái
16/9/17
4
1
3
43
Trả lời trớt quớt cha nội, trả lời trước khi đọc luôn kkk :D
Người ta hỏi sao đến showroom xem A4-2017 thì ko thấy cái bảng đồng hồ điện tử thế hệ mới Virtual Cockpit gọi là buồng lái ảo thì phải :D.
Anh chủ thớt ơi con A4 hiện tại là form 2017 đó, nhưng VN mình thì là bình mới rượu cũ như mọi khi thôi, là options cắt gần trụi lũi. Cái bảng đồng hồ thế hệ mới như trên Q7 về VN bị cắt rồi, ngoại thất là form mới thôi :D
Thanks bác, hình như Audi Navigation Map ko có hỗ trợ VN nên cái bảng đồng hồ thế hệ mới cũng ko có tác dụng gì nhiều, vậy nên mới bị cắt :)

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
A4 thì em thấy ngon đó. Options thì một số cái nó cắt vì không phù hợp chơ còn một số options bác đặt được mà :D. Đều thêm đống tiền thôi

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
q7 còn ko có , a4 có sao đc bạn .

Q7 có mà bác? Bác xem lại đi chứ. Sale báo em có mà. Đều có cũng như không? Vì một số tính năng nó cắt, dùng thì cũng k mấy sảng, rồi thì khí hậu VN nắng nóng chói chang, chiếu vào dễ bị hư. Thế đấy. Nên sale (thằng em) bảo anh có mua thì đừng đặt :))