con buôn
21/2/12
2.879
158.954
113
TP HCM
Mình từ bữa dịch cô vy đến giờ thú thật cũng chả bận tâm lắm. Cũng ko đọc báo, coi tivi, lên FB....đọc về vấn đề này.
Hôm nay mình mở thớt này hỏi mý a: những bệnh nhân bị dương tính vi rút cô vy đã chữa khỏi bệnh, báo đài có làm clip phỏng vằn họ ko ạ? Muốn coi những clip pv họ thì coi ở đâu?
Cảm ơn mý a

• Haha
Reactions: daithang
con buôn
21/2/12
2.879
158.954
113
TP HCM
Mình muốn coi clip pv họ để hiểu thêm về bệnh cũng như quá trình điều trị để yên tâm ko quá lo lắng về e cô vy

• Haha
Reactions: daithang
The Hulk
18/12/17
401
38.287
103
Anh muốn xem thì tìm clip của VK mẽo PV ông VK mỹ đó anh, chứ VN mình không dư hơi để quay clip từng cas như vậy, mới tặng hoa không mấy anh đã nói xiên nói xỏ đủ điều rồi, quay phim để mấy anh có dịp chọt nửa sao?
Nếu anh còn thắc mắc thì cũng dễ mà, đến trước cửa BV Nhiệt Đới ngồi chờ anh nào được xuất viện mà hỏi là hay nhất á. Đừng há miệng chờ sung nửa anh.

Hạng C
13/2/09
549
35.805
93
Mình muốn coi clip pv họ để hiểu thêm về bệnh cũng như quá trình điều trị để yên tâm ko quá lo lắng về e cô vy
Tìm clip phỏng vấn ông Tạ Hoa Kiên do Hải ngoại thực hiện xem đỡ cũng được. Xem có cảm giác ổng chưa “hoàn hồn” khi đã qua được tai nạn này.

Hạng B2
21/3/17
452
30.648
93
Mình từ bữa dịch cô vy đến giờ thú thật cũng chả bận tâm lắm. Cũng ko đọc báo, coi tivi, lên FB....đọc về vấn đề này.
Hôm nay mình mở thớt này hỏi mý a: những bệnh nhân bị dương tính vi rút cô vy đã chữa khỏi bệnh, báo đài có làm clip phỏng vằn họ ko ạ? Muốn coi những clip pv họ thì coi ở đâu?
Cảm ơn mý a

• Like
Reactions: anlao123456
con buôn
21/2/12
2.879
158.954
113
TP HCM
Tìm clip phỏng vấn ông Tạ Hoa Kiên do Hải ngoại thực hiện xem đỡ cũng được. Xem có cảm giác ổng chưa “hoàn hồn” khi đã qua được tai nạn này.
Hơi ít nhỷ, mình ngỡ sẽ có nhiều clip lắm chứ ta?

Hạng B2
21/3/17
452
30.648
93
Cảm ơn mý a