Tập Lái
21/5/15
29
2
3
28
Hỏi về cách sử dụng camera hành trình
Chào các bác . Chả là e được thằng bạn tặng cho cái camera hành trình của Lotusviet, mà e lại k biết cách để xem lại các clip mà camera ghi lại đc. Bác nào biết thì giúp e với ạ. E xin cảm ơn

Tập Lái
24/8/15
3
1
3
View attachment 321554 Chào các bác . Chả là e được thằng bạn tặng cho cái camera hành trình của Lotusviet, mà e lại k biết cách để xem lại các clip mà camera ghi lại đc. Bác nào biết thì giúp e với ạ. E xin cảm ơn
Thường nó có 3 chế độ: Quay video, chụp hình, xem lại. Bác nhấn phím Mode để di chuyển qua lại các chế độ đó. Khi đang ở trong chế độ xem lại, bác dùng các phím mũi tên để chọn file rồi bấm phí OK để xem file.

• Like
Reactions: huyduoi90
Tập Lái
27/5/15
9
2
3
33
View attachment 321554 Chào các bác . Chả là e được thằng bạn tặng cho cái camera hành trình của Lotusviet, mà e lại k biết cách để xem lại các clip mà camera ghi lại đc. Bác nào biết thì giúp e với ạ. E xin cảm ơn
Bác nhấn ok dừng quay,xong nhấn phím mode 2 lần,nhấn 1 lần là chế độ chụp ảnh nhấn 2 lần là xem lại video,chọn video xong nhấn ok là xem lại,nhấn ok là dừng xem, nhấn mode trở về màn hình quay,nhấn ok là ghi hình,bác phải dừng quay mới xem lại được video và vào menu nhé.

Tập Lái
19/12/17
1
0
1
49
mình có loại canera này nhưng nó bị treo kg bấm đc nút nào hết, màn hình vẫn bình thường mà các nút chức năng kg hoạt động. ai biết cách chỉ giúp thanks

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
mình có loại canera này nhưng nó bị treo kg bấm đc nút nào hết, màn hình vẫn bình thường mà các nút chức năng kg hoạt động. ai biết cách chỉ giúp thanks
Quăng đi mua cái Xiao Yi mà dùng cho nó yên tâm đi bác.