Tập Lái
31/3/21
2
0
1
29

*Ảnh minh họa

Em mới lấy xe các cụ ạ. Mới lấy xe em mới chỉ rón rén phủ cái gầm và lắp đồ thiết yếu như: Cam hành trình, Dán film cách nhiệt. Sau 3 tuần em đi có cảm giác các tác động từ mặt đường nó dội thẳng vào vô lăng, cảm giác hơi rung khi đi đường nhựa xấu và ở dải tốc độ thấp ạ. Khi đứng im ngồi trong khoang lái vẫn nghe được tiếng động cơ. Có cụ nào có cảm giác giống em ko ạ. CÓ những vấn đề gì trên Tucson các cụ chia sẻ hết vào đây cho ae cùng chém gió ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
cho khách quan xíu....anh qua thử xe khác hay khác hãng luôn cũng được ạ ,anh cảm nhận thử đôi khi cung đường chưa tốt ạ, hoặc thêm các âm sàn xe và cửa nữa ok anh

• Like
Reactions: Tuandta
Tập Lái
1/10/20
41
238
33
34
He he, cảm giác lái mà. Đợi vài ngày quen dần.
Bác phủ gầm xong nghĩ nó ko có âm dội vào ah. Bình thường. Hyundai cách âm tốt ở khoang máy thôi. Đường nhựa xấu thì ko thể như Roll Royce được. Thay Michelin đỡ hơn chút. Nhưng cách âm tổng thể vẫn hơn xe cỏ của Toy/Honda, ko bàn xe sang.

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Đường xấu thì đương nhiên vô lăng phải rung
Còn đứng im chắc chắn phải nghe tiếng máy, bác cứ làm như bác đang ngồi RR ko bằng :p
Bác cứ để ý nó còn ra nhiều bệnh nữa ;)
Chính xác thì nó là bệnh quen xe, đổi xe khác sẽ hết

xxl
Hạng B2
20/10/19
145
129
43
42
Ông bạn mua trước tết bản 2.0 đi được 3000 và mới bán.

Hạng B1
6/4/16
73
85
18
38
Bình Thuận
Xe mới thì bác cứ hưởng thụ mấy cái cảm giác làm mình sướng, quan tâm chi mấy cảm giác khó chịu, mất sướng, :D.

• Like
Reactions: dây nhợ