Hạng D
19/11/15
1.083
3.270
113
Em đi sedan(k3) tính đổi con gầm cao, nhìn đi nhìn lại có con Fortuner là hợp lý.
Bác nào đi Fortuner cho em hỏi xe này chạy tốc độ cao thế nào, cảm giác lái có phiêu phiêu như thường nghe về em nó không ạ.
Em chạy khoảng 70-80 thấy mất anh For vượt ghê lắm. Nhưng lên cao tốc em chạy 100- trở lên thì không thấy anh nào vượt nữa.
Em hỏi thật không troll gì đâu nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/11/15
1.651
3.708
113
Nếu bác đã đi ca nô rồi thì Fortuner chẳng thấm tháp gì, tuy nhiên nghe nói nó có nút self-destruct gì đó, bác đừng toáy ngoáy kích hoạt nó là ổn.
Mình ngồi hàng ghế sau với mấy em gái rất thích, cả 2 cứ cười túm tím với nhau khi cứ ngã vào nhau mỗi khi bác tài ôm cua.

Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Em đi sedan(k3) tính đổi con gầm cao, nhìn đi nhìn lại có con Fortuner là hợp lý.
Bác nào đi Fortuner cho em hỏi xe này chạy tốc độ cao thế nào, cảm giác lái có phiêu phiêu như thường nghe về em nó không ạ.
Em chạy khoảng 70-80 thấy mất anh For vượt ghê lắm. Nhưng lên cao tốc em chạy 100- trở lên thì không thấy anh nào vượt nữa.
Em hỏi thật không troll gì đâu nhé!
Tại trên 100 thằng nào cũng sợ lật. :)

Hạng B2
24/12/12
147
159
43
Thiết kế Fortuner thân thì cao người thì ngắn không cân đối nên chạy cảm giác bồng bềnh nên không an toàn khi chạy tốc độ cao vào đường cong không giảm tốc độ thì hơi lắc xe.

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Xe em không phải For nhưng em từng chạy For khá nhiều và thấy chỉ có 2 điểm cần lưu ý nhất:
- Xe đạp 100 bình thường, trên 100 thì bồng bền hơn nhưng vẫn OK chứ không quá như nhiều người nói. Em chạy hơn trăm trên cao tốc mà thấy mấy anh For qua mặt vèo vèo o_O
- Đi đường đèo cua gấp nên giảm tốc độ vì For vào cua nhanh dễ bị quăng đít, nguyên nhân do trọng tâm cao, phuộc sau mềm và không có thanh cân bằng.
Ps: For 2017 mới thấy có vẻ ngon lành hơn hẳn đời cũ nên nếu anh chủ định mua đời 2017 thì có thể mấy nhận xét này lỗi thời rồi :D

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
bác ra thuê tự lái thử là bik , for tủn mún êm về bác vô bộ phuộc oldman là ổn
Hỏi về cảm giác lái Fortuner vợ 3 e là e nó

• Like
Reactions: Siêu Thanh
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mình cầm lái em phò tủn này chỉ trong SG có nhận xét cảm giác lái hơi bức bối vì xác xe to, đường đông xoay trở vất vả nhất là vào giờ đi làm hoặc lúc tan tầm. Nhưng mấy hôm mưa ngập thì lại quá sướng vì không sợ thủy kích.
Chưa chạy em này ra cao tốc nên không biết cảm giác lái ra sao.

• Like
Reactions: Siêu Thanh
Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Mình cầm lái em phò tủn này chỉ trong SG có nhận xét cảm giác lái hơi bức bối vì xác xe to, đường đông xoay trở vất vả nhất là vào giờ đi làm hoặc lúc tan tầm. Nhưng mấy hôm mưa ngập thì lại quá sướng vì không sợ thủy kích.
Chưa chạy em này ra cao tốc nên không biết cảm giác lái ra sao.
Vậy bác ko đi bán tải dc, còn bức hơn :D

• Like
Reactions: xlive