Hạng B1
8/3/17
68
134
33
Các bác ai mua ở đây hay có thông tin cho e hỏi 1 chút. Địa thế các bác thấy thuận tiện không, chất lượng ổn không. Mà thấy giá rẻ 3pn họ chào 1tỷ850. Không biết có đúng như vậy không. Cảm ơn

Tập Lái
22/3/17
0
4
2
37
Mình thấy chỗ này mấy tháng nay bụi mù mịt vì nta đập mấy tầng dưới chỗ trung tâm thương mại. Sắp có siêu thị. Đang chạy cái thị trấn tuyết cũng đông vui mà sao lại chết nhỉ.
Ngắn gọn: Dự án chết.

Tập Lái
31/10/16
4
90
13
29
Mình thấy chỗ này mấy tháng nay bụi mù mịt vì nta đập mấy tầng dưới chỗ trung tâm thương mại. Sắp có siêu thị. Đang chạy cái thị trấn tuyết cũng đông vui mà sao lại chết nhỉ.
Dự án chết hay sống thì ban đêm bác vác xe ra đi ngang đó là biết chứ gì :3dcuoi: Xây xong hơn nửa năm mà sáng đèn dưới 20% thì dự án này chết hay sống ?

Tập Lái
3/10/15
0
23
2
36
Dự án chết hay sống thì ban đêm bác vác xe ra đi ngang đó là biết chứ gì :3dcuoi: Xây xong hơn nửa năm mà sáng đèn dưới 20% thì dự án này chết hay sống ?
Bác này chỉ chạy xe qua nhìn nên đoán nhầm rồi
Tôi đang ở CBD, hơn 60% nhận nhà và ở rồi ạ

Tập Lái
3/10/15
0
23
2
36
Các bác ai mua hay có thông tin cho e hỏi 1 chút. Địa thế các bác thấy thuận tiện không, chất lượng ổn không. Mà thấy giá rẻ 3pn họ chào 1tỷ850. Không biết có đúng như vậy không. Cảm ơn
Địa thế thì bác xem vị trí, giao thông là rút ra ngay
Chất lượng cong trinh theo ông anh mình là khá ok
Ông anh khác tổ truỏng tổ giao nhà Novaland đc nhờ sang nhân giúp mình phán như sau: "CDT ở đây làm tốt hơn cả Novaland"
Mới ở đc hơn 6 tháng cũng chưa có gì để khen/phan nàn sâu hơn

Hạng B1
8/3/17
68
134
33
Địa thế thì bác xem vị trí, giao thông là rút ra ngay
Chất lượng cong trinh theo ông anh mình là khá ok
Ông anh khác tổ truỏng tổ giao nhà Novaland đc nhờ sang nhân giúp mình phán như sau: "CDT ở đây làm tốt hơn cả Novaland"
Mới ở đc hơn 6 tháng cũng chưa có gì để khen/phan nàn sâu hơn
Cảm ơn. Bác cho hỏi giá thế kia là hợp lý hay mắc với. Đang suy nghĩ đắn đo.

Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Theo em cbd tốt, giá ngon. Ngoại hình xấu chút thôi ạ.