Tập Lái
12/1/14
38
28
18
Mình đang đi Mazda 3S, xe hãng lắp đầu DVD hiệu Caska, mình đang tính gắn 1 thiết bị phát xuất ra màn hình DVD, nhưng mình tìm hoài mà không thấy sơi dây AV ( jack hoa sen màu vàng) đâu hết.

Các bác cho mình hỏi là do đầu DVD đã xài hết cổng AV cho các chức năng GPS. Camera lùi... Hay là còn cổng đằng sau đầu DVD mà chưa nối dây ra ngoài vậy?

Tập Lái
12/1/14
38
28
18
Bác mởi cái hộp bên phụ mò trong coi có không, em nhớ có sợi dây trong đó.

Trong hộp bên phụ chỉ có jack video out để xuất ra 2 ghế phụ đằng sau (mà jack nằm ngoài cũng chưa cắm vào đầu DVD luôn). Kiểu này cuối tuần chắc đem xe ra hãng hay shop độ xe mở đầu DVD ra xem thử quá, hix...

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Trong hộp bên phụ chỉ có jack video out để xuất ra 2 ghế phụ đằng sau (mà jack nằm ngoài cũng chưa cắm vào đầu DVD luôn). Kiểu này cuối tuần chắc đem xe ra hãng hay shop độ xe mở đầu DVD ra xem thử quá, hix...
Uhm đúng rùi, em cũng mới kiểm tra xe em đúng vậy thật.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Mình đang đi Mazda 3S, xe hãng lắp đầu DVD hiệu Caska, mình đang tính gắn 1 thiết bị phát xuất ra màn hình DVD, nhưng mình tìm hoài mà không thấy sơi dây AV ( jack hoa sen màu vàng) đâu hết.

Các bác cho mình hỏi là do đầu DVD đã xài hết cổng AV cho các chức năng GPS. Camera lùi... Hay là còn cổng đằng sau đầu DVD mà chưa nối dây ra ngoài vậy?
do TH ko bỏ jack dây vào đấy bác, các ngõ đó nằm trong bộ dây đi kèm bác ah. Bây giờ chỉ có cách là bác mang đi móc ngõ AV ra thôi ah

17/7/14
54
7
8
39
Hà Nội

Tốt nhất bác đánh xe vào hãng hay ra các cửa hàng nội thất uy tín để kiểm tra cho ngon lành bác ạ.
Mazda 3S em giới thiệu bác một số phụ kiện này bác tham khảo :

Attachments

• Like
Reactions: kevintrung
Hạng C
1/3/07
742
7.741
93
Bạn Ô Tô Ngọc Vân có thể "mật thư" giúp mình cái chắn bùn 4 bánh và bộ ốp pedal cho M3S được không? Thanks!

• Like
Reactions: kevintrung