22/1/16
0
2
0
30
Mấy bác nào làm nhân viên kinh doanh oto cho em hỏi chút là mình giới thiệu khách hàng mua x cho nhân viên tín dụng của các ngân hàng và công ty tài chính thì mình nhận đc hoa hồng có cao hok? Em đang làm bên này nên mún tìm hỉu về gia thị trường này một xíu. Mấy bác nào biết thì giúp đỡ em nha.

22/1/16
0
2
0
30
Phải nghiên cứu them mấy cái ngân hàng nữa chứ. Từ từ cháo nó mới nhù đc bác ah. Cám ơn bác Bumblebee nhiều nhé. Có khách hàng sẽ alo cho.

Hạng D
5/1/15
1.157
1.296
113
Hochiminh
Mấy bác nào làm nhân viên kinh doanh oto cho em hỏi chút là mình giới thiệu khách hàng mua x cho nhân viên tín dụng của các ngân hàng và công ty tài chính thì mình nhận đc hoa hồng có cao hok? Em đang làm bên này nên mún tìm hỉu về gia thị trường này một xíu. Mấy bác nào biết thì giúp đỡ em nha.
Mà bác sale xe gì đó? Chi hoa hồng cho người giới thiệu xe có cao không? Có khách mua xe em bắn qua cho :3dcuoi:

Hai bác giới thiệu qua - giới thiệu lại rồi cấn trừ huê hồng cho nhau!

:3dthaytien:

• Like
Reactions: Covanl and LeeNgoc
22/1/16
0
2
0
30
Mình sắp làm bên Sacom mà định hướng đi theo KH có nhu cầu mua xe và nhà ở nên tìm hiểu thêm về thị trường để sau này ra còn bít deal với mấy lão làng nữa. Gà tơ mà hok bít ji thì ai mà giám tin tưởng giao cho KH, mấy bác có kinh nghiệm thì giúp em với nha.

22/1/16
0
2
0
30
À, thì ra là đối thủ cạnh tranh : ))
Bên sale xe không phải ai cũng quan tâm tới hoa hồng thôi đâu. Chủ yếu họ cần chất lượng dịch vụ tốt, giải ngân nhanh chóng, phê duyệt hồ sơ dễ cho khách hàng thôi. Chính sách ngân hàng và thái độ phục vụ của bác mới là yếu tố quyết định.
Thế nhé! ;)
Thanks bác nhá. Đang đợi Sacom kêu đi làm nên tìm hỉu trc ak mà. Có ji Bác giúp đỡ thêm nhé.

Hạng B2
22/8/09
144
235
53
bình quân thời điểm hiện tại các bank chi 0.5% / giá trị giải ngân cho vay (chứ ko phải giá trị xe)

vd xe trị giá 800tr mà kh vay 500tr thì được 2.5tr

Còn cao thấp chút ít từ mức này tùy bank

waa
Hạng B2
11/10/15
102
157
43
Vay 500 tr mua xe trong 4 năm, kết thúc 4 năm tổng trả là bao nhiêu các bác (áng chừng) ? xin cảm ơn .

waa
Hạng B2
11/10/15
102
157
43
Xin cảm ơn anh, để xem tình hình thu nhập có ổn định được không đã, em không phải công nhân viên nhà nước nên nhiều trường hợp xấu có thể xảy ra khi vay.