Em mới lấy con này mà đi trời nắng cũng thấy khá nóng tay và người, bật điều hoà lớn quá thì ồn mà ko thì cũng hơi khó chịu. Em mới lấy xe ko có biết chi, kiếm vòng vòng 4rum cũng ko thấy nên đăng topic hỏi. Ae cho em hỏi dán kính chống nắng cho BMW 520i thì dán loại nào, ở đâu và giá bao nhiêu tiền với ạh.
Em xin chân thành cảm ơn.
PS: Cho em hỏi thêm nếu 1 xe mới thì nên gắn thêm những gì, camera hành trình, DVD Dẫn đường hay gì ko ạh.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bên ngoài gọi là dán film cách nhiệt đó, có nhiều loại lắm, cứ xem được loại nào hợp túi tiền thì mua, Vkool, 3M, Lumar...Dán hết kính xe loại tốt chắc tầm < 10triệu, ra họ tư vấn cho.
Xe mới thì có nhiều thứ để mua lắm, camera hành trình: nên mua, nâng cấp hệ thống nghe nhìn đang có trong xe lên loại NBT là có thể xem DVD, bản đồ chính hãng..., thảm chính hãng...
Cần nâng cấp gì cứ hỏi trên này nha.

Em ko rành về mấy cái đó nên vậy chung chung quá chưa biết cụ thể nên làm sao. Dán film cách nhiệt thì nên dán ở đâu uy tín nhỉ pác? Camera hành trình thì nên mua loại nào ạh.
Em cảm ơn.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Các đại lý Vkool toàn quốc nè bác: http://v-kool.com.vn/where-to-buy/where-to-buy

Nếu bác chọn 3M bác hỏi thử bác Linhperfume, cũng là đại lý hay sao đó.

Camera hành trình hiện tại loại Blackvue là có vẻ ngon nhất trên thị trường, giá tầm 5-8 triệu cái, các hiệu khác thì từ 1.5tr đến 5tr, bác cứ lên google đánh 1 cái là ra 1 list.

Em còn dư 1 cái hiệu Blaupunkt nhập về, chỉ minimum opt là quay phim tự động và xoá phim cũ khi bộ nhớ hết, rất hiệu quả. 2.2tr.

• Like
Reactions: nguyenduylong2010
Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Dán kính = 39*C.
Không dán kính = 43,5*C.
Nhanh chân đi dán đi bác ơi 3M,V-Kool,Llumar,Johnson v.v.. đều được,nhớ chọn hàng xịn & tránh hàng dỏm ra!

• Like
Reactions: nguyenduylong2010