Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Chào toàn thể AE
Anh chị nào rành đất dưới cần Đước Long An cho em hỏi 1900m2 đất trồng Lúa của bà Cô 2 giá 130t có mua được hem(Giá đó bả mua cách đây 3 năm).bà đang thiếu tiền ba em ba em thì kêu em mua đi rồi có gì trừ nợ.AE nào rành khu vực đó tư vấn giúp em với.
P/S: EM làm Công nhân quèn nên đối với em đó là số tiền lớn.Hix Đăng ký nick theo dõi diền đàn đã lâu nhưng giờ mới dám post bài đầu tiên.

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Chào toàn thể AE
Anh chị nào rành đất dưới cần Đước Long An cho em hỏi 1900m2 đất trồng Lúa của bà Cô 2 giá 130t có mua được hem(Giá đó bả mua cách đây 3 năm).bà đang thiếu tiền ba em ba em thì kêu em mua đi rồi có gì trừ nợ.AE nào rành khu vực đó tư vấn giúp em với.
P/S: EM làm Công nhân quèn nên đối với em đó là số tiền lớn.Hix Đăng ký nick theo dõi diền đàn đã lâu nhưng giờ mới dám post bài đầu tiên.
Quất ngay, được trả chậm nữa còn gì bằng!

Tập Lái
3/10/16
8
87
13
38
TPHCM
www.bestbuyvinhomes.com
Chào toàn thể AE

Cần Đước xã nào em? Giá đó thì quá ok rồi, Cần Đước đang sốt đất đấy!

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Cần Đước xã nào em? Giá đó thì quá ok rồi, Cần Đước đang sốt đất đấy!
Em mới hỏi lại là chợ Đào cần đước đó anh.Mà sao em nghe nói không phải nông dân canh tác thì không được đứng tên hả mấy anh.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em mới hỏi lại là chợ Đào cần đước đó anh.Mà sao em nghe nói không phải nông dân canh tác thì không được đứng tên hả mấy anh.
Ở đó đất nôg nghiệp chuyên canh gạo đặc sản nên phải có lệ làng quy định vậy bác à. Kẻo xây nhà máy hết thì khổ!

• Like
Reactions: pheo@ and pttam1987
Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Ở đó đất nôg nghiệp chuyên canh gạo đặc sản nên phải có lệ làng quy định vậy bác à. Kẻo xây nhà máy hết thì khổ!
Thế theo ý kiến của anh là em có nên mua hem.

Tập Lái
11/7/16
1
36
13
36
Theo ý mình là nên mua á bạn
Vì tuy mình ko ở cần đước nhưng mình ở bến lức. Các huyện của long an giờ lên lắm
bác mua để dành đi ạ :D
tầm giá đó cũng hợp lý
bên bến lức của e nhiu đó cũng phải 500tr trở lên

mua rồi cuối năm bán lại dám lời đc gấp đôi í ạ :D

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Phèo cũng có nghe là ở long an có vùng chuyên trông lúa đặc sản chợ đào.
Nhưng phèo thấy giá đất vậy thì quá bèo, sóng lên thì thuyền cũng lên, hơn nữa mua để trừ nợ thì bác chủ nên mua đi. Chứ không mua thì biết đến bao giờ mới đòi được số tiền đó. Thường thì khi người ta cấn nợ họ đòi cái giá rất cao...nhiều người vô cái thế bí vì muốn thu hồi nợ nên đành chấp nhận mua lại với cái giá quá cao ấy, bác chủ có cái giá quá mềm vậy mà không mua sau này sẽ hối hận đó.

• Like
Reactions: lthanhthai