Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Thưa các bác,
Em hay chở bà xã đi làm trên đường TSon, em thấy ở đây cắm bảng cấm đậu đầy đường, tuy nhiên đi qua các quán cafe, phở thì thấy bà con đậu xe ầm ầm, biển 80 thì ko nói làm gì nhưng còn lại cũng khá nhiều, e nghĩ các quán có bảo kê, nhưng lỡ xxx quay phim phạt nguội thì sao. Hôm trc e cũng ăn thử 1 bữa chỗ phở HN gì đó, e hỏi thằng ku giữ xe :" anh đậu ở đây có sao ko", nó cười bảo: "a cứ vào ăn, em canh cho, có xxx thì em kêu anh ra". Cha bố nó, Miệng thằng ku e này đúng xui luôn, đang ăn sắp xong tô phở nó vào kêu e "a ra ngồi đi, áo xanh tới", thế là lật đật chạy ra ngồi, mất luôn cả ngon.

Bác nào có kinh nghiệm đã bị lượm bánh mì đoạn này share với nhé

• Like
Reactions: Tidusvu
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Nếu muốn ăn ở đó thì tốt nhất bác rẽ vào mấy đường nhánh như : tiền giang, cửu long , yên thế.......mà đỗ ăn uống cho ngon miệng

• Like
Reactions: caac
Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Thưa các bác,
Em hay chở bà xã đi làm trên đường TSon, em thấy ở đây cắm bảng cấm đậu đầy đường, tuy nhiên đi qua các quán cafe, phở thì thấy bà con đậu xe ầm ầm, biển 80 thì ko nói làm gì nhưng còn lại cũng khá nhiều, e nghĩ các quán có bảo kê, nhưng lỡ xxx quay phim phạt nguội thì sao. Hôm trc e cũng ăn thử 1 bữa chỗ phở HN gì đó, e hỏi thằng ku giữ xe :" anh đậu ở đây có sao ko", nó cười bảo: "a cứ vào ăn, em canh cho, có xxx thì em kêu anh ra". Cha bố nó, Miệng thằng ku e này đúng xui luôn, đang ăn sắp xong tô phở nó vào kêu e "a ra ngồi đi, áo xanh tới", thế là lật đật chạy ra ngồi, mất luôn cả ngon.

Bác nào có kinh nghiệm đã bị lượm bánh mì đoạn này share với nhé
:3dcuoi:

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
hôm rồi 2vc em cũng vào ăn quán phở ở đây, ngồi ngay bàn sát ngoài để nhìn xe dù lúc vào thằng bảo vệ nói "anh chị yên tâm"

• Like
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
các anh yên tâm, có chuyện tự gánh lấy, có phạt nguội tự chịu :D

• Like
Hạng C
18/4/11
665
10.551
93
cũng hên xui thôi mấy dạo cũng có người đỗ xe vòng quanh hồ con rùa vào uống cafe giữ xe cũng vỗ ngực tự tin nhưng rồi GT đền vẫn ăn biên bản còn giữ xe làm lơ như chưa hề có cuộc xum họp