Tập Lái
Hạng C
29/10/17
822
3.794
93
Biên Hòa
Bom đó, mình nói đơn giản thế này nhé, hệ thống giao thông kết nối với cần giờ quá tệ và quá xa xôi, cần giờ chỉ khởi sắc có thông tin vinpearl cần giờ và cầu cần giờ, nhưng hai cái đó có làm thì sẽ là tương lai, tối thiểu cũng 3-5 năm, mà trong vòng 3 năm tới ai chắc được bds ko đi xuống, giờ chỉ cần bds có dấu hiệu đảo chiều thì quận 9 cũng chết tươi chứ đừng nói những nơi xa xôi thế. Tui cũng đã từng có ý định ôm đất bên đó, nhưng lỡ dại vinperl delay thì banh xác bên đó.
Nếu bác muốn kiếm chỗ chơi bời cuối tuần mà ko quan tâm tới sự lên xuống của bds thì cần giờ vô cùng lý tưởng, sạch, mát, hoang sơ, hải sản tươi...

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Chỗ đó có gì mà mua, tiền đó bác vào khu chợ, kiếm mấy căn rẽ rẽ mua rồi sữa lại. gần khu dân cư, đi chợ ăn hải sản tươi ngon, ko thì ra biển! Mua khúc đó vắng teo àh :))))

Hạng B2
13/12/15
101
43
28
33
Chỗ đó có gì mà mua, tiền đó bác vào khu chợ, kiếm mấy căn rẽ rẽ mua rồi sữa lại. gần khu dân cư, đi chợ ăn hải sản tươi ngon, ko thì ra biển! Mua khúc đó vắng teo àh :))))
Mình thích ăn hải sản nên mình sợ gần biển lắm
Ở mai mốt mất công bị gút haha

• Like
Reactions: chinhlinhkien.com
Em thích mấy khu khép kín kiểu này
Vào trong khu chợ giá tầm bao nhiêu vậy bác, em tìm nhà nhỏ thôi