Status
Không mở trả lời sau này.
Hàng ngày em đi qua đây, Sunny Plaza có vẻ thi công chậm hơn các dự án khác cùng thời điểm.
Tính về vị trí thì ổn cho nhu cầu ở Thủ Đức, đi làm khu Phú Nhuận & Tân Bình

Cho em hỏi thăm có bác nào đã mua ở đây, dự kiến chừng nào bàn giao căn hộ ko?

• Like
Reactions: Chidoanh
Tập Lái
19/12/15
0
2
2
35
Hàng ngày em đi qua đây, Sunny Plaza có vẻ thi công chậm hơn các dự án khác cùng thời điểm.
Tính về vị trí thì ổn cho nhu cầu ở Thủ Đức, đi làm khu Phú Nhuận & Tân Bình

Cho em hỏi thăm có bác nào đã mua ở đây, dự kiến chừng nào bàn giao căn hộ ko?
bác cho em xin địa chỉ mail với số điện thoại đi, có gì em gửi thông tin chi tiết nha!

• Like
Reactions: Chidoanh
Tập Lái
25/6/12
29
686
83
E cũng muốn tìm hiểu về thằng này:
1.CĐT
2.Pháp lý (Sợ mua rồi 10 năm vẫn chưa có sổ)
3.Chất lượng xây dựng( nhà thầu nào xây!?)
4.Giá giao dịch hiện nay

Hạng D
4/5/15
4.005
21.027
113
Hehe ai ở trong chăn mới biết chăn có rặn. Dân tình đang chửi bới um sùm trên group kìa. Trễ tiến độ hơn nửa năm. Phần thô xong từ hồi đầu năm ngoái tới giờ vẫn y như cũ. 1 ngày chỉ có lát đát vài công nhân thi công. Các bác nên cân nhắc , trc khi mua hãy dành 1 ngày tới thẳng luôn công trường xem CN thi công như thế nào rồi hãy xuống tiền

Hạng B1
7/1/13
73
153
53
Hehe ai ở trong chăn mới biết chăn có rặn. Dân tình đang chửi bới um sùm trên group kìa. Trễ tiến độ hơn nửa năm. Phần thô xong từ hồi đầu năm ngoái tới giờ vẫn y như cũ. 1 ngày chỉ có lát đát vài công nhân thi công. Các bác nên cân nhắc , trc khi mua hãy dành 1 ngày tới thẳng luôn công trường xem CN thi công như thế nào rồi hãy xuống tiền

Các anh nên hạn chế chửi. Đằng nào thì nó cũng ngẻo rồi.

Tập Lái
25/6/12
29
686
83
Các anh nên hạn chế chửi. Đằng nào thì nó cũng ngẻo rồi.
Chiều đi tới đó tham quan thấy đang làm um sùm mà!?Nhìn thấy hoàn thiện chắc sắp xong...hỏi sales nghe bảo chênh lệch 600 chai nên bỏ qua

Hạng B2
13/12/11
180
2.445
93
lâu lâu đi ngang thấy nó không thay đổi gì mấy, cũng không thấy nhiều công nhân làm

Hạng D
1/9/14
2.303
83.823
113
Sai Gon
Em đi làm ngang hàng ngày, thấy nó cũng có công nhân ra vào ,nhưng tầm khoản chục mống,
Chắc tầm cuối 2017 xong :)

Status
Không mở trả lời sau này.