Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Hi các bác,

Cho em hỏi là có bác nào xài DVD kovan trên kia forte ko ạ? Đầu DVD của em sao gắn thẻ nhớ vào (MicroSD) thì nó đọc được, thấy dc file trong thẻ, nhưng ko play được các bác ah. Có bác nào có kn vụ này ko?
Còn nữa, ko biết thẻ nhớ việt map được gắn chỗ nào vậy các bác? Em thấy có 2 khe thẻ nhớ, 1 bên trái, 1 bên phải (có ghi GPS), nhưng e ko thấy cái thẻ nào trong đó. Xe em có việt map.

Thanks các bác.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Hi các bác,

Cho em hỏi là có bác nào xài DVD kovan trên kia forte ko ạ? Đầu DVD của em sao gắn thẻ nhớ vào (MicroSD) thì nó đọc được, thấy dc file trong thẻ, nhưng ko play được các bác ah. Có bác nào có kn vụ này ko?
Còn nữa, ko biết thẻ nhớ việt map được gắn chỗ nào vậy các bác? Em thấy có 2 khe thẻ nhớ, 1 bên trái, 1 bên phải (có ghi GPS), nhưng e ko thấy cái thẻ nào trong đó. Xe em có việt map.

Thanks các bác.
Xin chào bác, trường hợp bác nói là do thẻ sd của bác chép file ko đúng đuôi, còn khe thẻ gps thì đầu dvd kovan có 2 loại , 1 là dvd kovan tích hợp gps trực tiếp mới dùng khe đó và 2 là tích hợp gps bằng hộp rời

• Like
Reactions: NguyenTruc1964
Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Xin chào bác, trường hợp bác nói là do thẻ sd của bác chép file ko đúng đuôi, còn khe thẻ gps thì đầu dvd kovan có 2 loại , 1 là dvd kovan tích hợp gps trực tiếp mới dùng khe đó và 2 là tích hợp gps bằng hộp rời

Thanks bác,
Em nghĩ là file thì đúng bác ạ, vì đem thử trên xe của bạn e vẫn phát nhạc bình thường.
E cũng thử chép nhiều file khác (chỉ là nhạc mp3 thôi) nhưng cũng ko phát dc.
Nếu tích hợp gps bằng hộp rời thì thường hộp rời đặt ở đâu vậy bác?

Thanks

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Thanks bác,
Em nghĩ là file thì đúng bác ạ, vì đem thử trên xe của bạn e vẫn phát nhạc bình thường.
E cũng thử chép nhiều file khác (chỉ là nhạc mp3 thôi) nhưng cũng ko phát dc.
Nếu tích hợp gps bằng hộp rời thì thường hộp rời đặt ở đâu vậy bác?

Thanks
Nếu file mp3 thì đầu dvd nào cũng đọc được mà bác, hộp rời thì để trong taplo của máy đó bác

Attachments

Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Vậy phải mở taplo mới lấy ra được à bác?
Chắc cái đầu dvd nó có vấn đề với thẻ nhớ rồi, vì thẻ đó khi dùng đầu đọc thẻ rời, gắn cổng usb thì vẫn hát ầm ầm.

Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Có một số định dạng Kovan mở ko được đâu nhé.
file mp3 mà bác, cũng thẻ nhớ đó, file đó, em gắn vào đầu đọc thẻ rời rồi gắn vào cổng usb thì phát bính thường