Hạng B1
5/7/14
72
26
18
35
Chào các bác,

em chuẩn bị chuyển ra đà nẵng sống mà đang tìm kiếm garage uy tín chuyên cho Bim ở ngoài đó em ngại nhất khoản mang xe đi sửa chũa bảo dưỡng mà không biết chỗ nào bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn em với thanks các bác

• Like
Reactions: ĐN BMW
Hạng B1
5/7/14
72
26
18
35
Bác nào có kinh nghiệm tư vấn e nhé mấy bác ở ĐN có đây không ạ, cubi hay già Đáng ơi

Hạng B2
26/1/13
195
75
28
Pác muốn sữa gì e chỉ cho xe e cũng mới thay bơm nước và roan nắp dàn cò , e ở Đà Nẵng

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Già Đáng thì hay sửa chữa ở Gara Miền Trung trên đường Lê Đại Hành. các chú thợ ở đay còn rất trẻ nhưng làm rất chuyên nghiệp có đủ kiến thức về dòng BMW. Chạy chương trình đọc lỗi xong mới tiến hành sửa chữa. Dụng cụ chuyên dùng đầy đủ và đặc biệt là thao tác khi mở máy thay phụ tùng rất chuyên nghiệp. Đà Nẵng còn có Mercedes nữa nhưng ởở đó dịch vụ rất cao mà già Đáng chưa đến đó lần nào.

• Like
Reactions: ĐN BMW
Hạng B1
5/7/14
72
26
18
35
Già Đáng thì hay sửa chữa ở Gara Miền Trung trên đường Lê Đại Hành. các chú thợ ở đay còn rất trẻ nhưng làm rất chuyên nghiệp có đủ kiến thức về dòng BMW. Chạy chương trình đọc lỗi xong mới tiến hành sửa chữa. Dụng cụ chuyên dùng đầy đủ và đặc biệt là thao tác khi mở máy thay phụ tùng rất chuyên nghiệp. Đà Nẵng còn có Mercedes nữa nhưng ởở đó dịch vụ rất cao mà già Đáng chưa đến đó lần nào.
thanks già Đáng nhé, bên Mẻ có chịu sửa cho xe ngoài nhu BMW của mình không già, e thì chỉ định bảo dưỡng thay nhớt lọc nhớt, sơn thôi già chắc qua garage miền trung được hả già

Hạng B1
5/7/14
72
26
18
35
Pác muốn sữa gì e chỉ cho xe e cũng mới thay bơm nước và roan nắp dàn cò , e ở Đà Nẵng
em thì chỉ bảo dưỡng thay nhớt vói lọc nhớt vs sơn xe thôi bác bác thấy chỗ nào được ạ

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
thanks già Đáng nhé, bên Mẻ có chịu sửa cho xe ngoài nhu BMW của mình không già, e thì chỉ định bảo dưỡng thay nhớt lọc nhớt, sơn thôi già chắc qua garage miền trung được hả già
Thay nhớt hay thay lọc nhớt các chỗ dịch vụ chăm sóc xe nào làm cũng tốt. VD như Bích Hiền, Bảo Khoa và nhiều nơi khác nữa trên đường Nguyễn Hữu Thọ đều làm rất tốt. Còn sơn tốt nhất và chuyên môn cao thì trên Phan Đăng Lưu của Missubishi.

• Like
Reactions: Chinhtruong
Hạng B2
26/1/13
195
75
28
Gara miền trung tới nơi có cu e tên Quân vọc bim nhiều nen rất rành lên đó thì yên tâm

Garage ô tô Bảo Khoa - Trung tâm sửa chữa ô tô lớn nhất tại Đà Nẵng Với thiết bị công nghệ tiên tiến, đội ngũ kỹ thuật viên tay nghề cao tận tình với công việc. Garage Bảo Khoa thực sự trở thành địa chỉ đáng tin cậy cho sự lựa chọn của bạn về việc bảo dưỡng, chăm sóc cho chiếc xe của mình. Các dịch vụ Garage chúng tôi cung cấp: - Sơn sấy, sơn hấp các loại xe đời mới - Đại tu, sửa chữa máy, gầm - Chẩn đoán và xóa lỗi bằng thiết bị điện tử - Gò hàn, sửa chữa hệ thống điện, điện lạnh - Rửa xe, hút bụi, tẩy rửa nội thất... Đến với chúng tôi quý khách sẽ được trải nghiệm sự hài lòng về dịch vụ bảo dưỡng xe chuyên nghiệp tại Garage ô tô Bảo Khoa Sự hài lòng của quý khách là thành công của chúng tôi!!!
Địa chỉ: 499 Nguyễn Hữu Thọ, Quận Cẩm Lệ, TP.Đà Nẵng Điện thoại: 0511.3 78 78 78 - Hotlines : 0913 477 669