Hạng F
22/10/09
8.170
29.737
113
Chưa bao giờ em test, 80- 90 là nv mắt mũi tè le kkk. Mà cũng chỉ dc vậy chứ 120 em e...
đội nón bảo hiểm, có kính thì 80-90 ko có vấn đề gì cả với mắt mủi

Tập Lái
9/3/19
1
1
1
33
Hôm nay e may mắn lại đc vào page này..
Mọi người có thể chỉ cho em 1 xíu đc không ạ ?
Chẳng là phuộc sau xe em đang bi hỏng. Mà e ko muốn dùng hàng LD để thay vào, vì tuổi thọ nó không được cao.
Liệu em có thể thay thế bằng phuộc sau của xe nào vào thay thế để dùng ạ ?
Có người bảo em là thay bằng phuộc sau của Wave vào ạ ? Liệu có phải chế cháo gì lại không ạ ?
Mong mọi người chỉ giúp em !

Hạng D
31/12/09
1.167
5.834
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
Hôm nay e may mắn lại đc vào page này..
Mọi người có thể chỉ cho em 1 xíu đc không ạ ?
Chẳng là phuộc sau xe em đang bi hỏng. Mà e ko muốn dùng hàng LD để thay vào, vì tuổi thọ nó không được cao.
Liệu em có thể thay thế bằng phuộc sau của xe nào vào thay thế để dùng ạ ?
Có người bảo em là thay bằng phuộc sau của Wave vào ạ ? Liệu có phải chế cháo gì lại không ạ ?
Mong mọi người chỉ giúp em !
Như bác Duy nói phục hồi mà chạy thôi anh, hư gù thay cái đó, Sài Gòn kg Tân Phú thì anh ghé Luân Văn Cao, hoặc Hậu ngay chỗ Trường Chinh với Tân Sơn Nhì.

Tập Lái
25/3/19
8
6
3
24
Em chào cả nhà ạ, em là thành viên mới, mong được cả nhà hỗ trợ em ạ.
Em đang muốn dán tem trùm cho xe, em thấy rất đẹp mà k biết trong group mình đã có ai dán chưa hihi, ai dán rồi thì cho em xem qua với ạ .
Em đang muốn lên bánh motard , có anh chị nào có bánh motard chán muốn về zin thì giao lưu với em nhé hihi,
Em cảm ơn cả nhà nhiều .
Ảnh em copy bên group indo ạ .

Attachments

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em chào cả nhà ạ, em là thành viên mới, mong được cả nhà hỗ trợ em ạ.
Em đang muốn dán tem trùm cho xe, em thấy rất đẹp mà k biết trong group mình đã có ai dán chưa hihi, ai dán rồi thì cho em xem qua với ạ .
Em đang muốn lên bánh motard , có anh chị nào có bánh motard chán muốn về zin thì giao lưu với em nhé hihi,
Em cảm ơn cả nhà nhiều .
Ảnh em copy bên group indo ạ .
hình xe đẹp đó bác, bộ bánh này bác thử vào mấy hội moto em thấy họ ưa chế đó bác

Tập Lái
25/3/19
8
6
3
24
hình xe đẹp đó bác, bộ bánh này bác thử vào mấy hội moto em thấy họ ưa chế đó bác
Dạ bác ạ, em thấy bên indo họ toàn chơi morttar hihi lên bánh bé bự, thụt usd của cào cào ạ, trông bắt mắt lắm bác ơi, hihi em muốn nhờ thiết kế bộ tem trùm mà k có ai làm cả huhu, win bị xa lánh

Hạng D
31/12/09
1.167
5.834
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
Dạ bác ạ, em thấy bên indo họ toàn chơi morttar hihi lên bánh bé bự, thụt usd của cào cào ạ, trông bắt mắt lắm bác ơi, hihi em muốn nhờ thiết kế bộ tem trùm mà k có ai làm cả huhu, win bị xa lánh
Bản chất win độ lên k giống ai nên k ai độ. Zin của nó vẫn dễ nhìn nhất.
Cũng nhiều anh độ rồi, nói chung đo nhẹ thì ok.