Hạng D
7/2/07
1.312
0
0
Em đang có kế họach lấy em Hyundai Coupe
Mong các bác chỉ giáo dùm vì tính em thích xe thể thao mà nhìn qua nhìn lại thì tại VN chỉ có em này.
Nếu có em khác với tầm giá 50K như em này các bác cứ giới thiệu.Xin cảm tạ

T
TamPhan
Guest
RE: Hỏi về HUYNH ĐÀi Coupe

Em đã chạy thử em này rùi! Mọi thứ ok chỉ có điều sàn xe thấp quá nên ra vào không tiện + với hàng ghế sau có cũng như không!

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Dòng này thì qúa ok rùi,bác còn lăn tăn chi . :D Dòng coupe thì sàn luôn thấp mà các bác [8|]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: dkhoi

Em đang có kế họach lấy em Hyundai Coupe
Mong các bác chỉ giáo dùm vì tính em thích xe thể thao mà nhìn qua nhìn lại thì tại VN chỉ có em này.
Nếu có em khác với tầm giá 50K như em này các bác cứ giới thiệu.Xin cảm tạ
Hôm đi xem em SF em cũng ngồi thử em này rồi , nói chung dòng COUPE với tầm 50K thì bác chẳng có cơ hội để lựa chọ đâu , em này là No1 rồi . Em thấy thiết kế quá đẹp , nội thất được , kể mà nó thay cái lôg Hyudai bằng...Ferrari thì tuyệt:D. Nếu bác chưa có vợ cả mà chơi em này thì nhiều longleg chạy theo bác lắm .

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Hôm em đi oto 2 bánh qua KS Dawoo gặp 1 em này đi qua.Đang đi bông dưng giật mình vì em nó nẹt po ghê quá:D...Phom đẹp và tầm tiền hợp lý...

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Chiếc này độ cửa giở nè

Không biết ở VN có Gara nào nhận độ của như thế không ?[8|]

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

@bad-mobile: Không có thì làm sao nó thành thế này được????? Bác cứ mua xe đê, pay thêm chút đình (bằng mua cái khuy áo) là có liềng hè !!!!!!!

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Chiếc đỏ hình như ở VN ???
Các bác biết chổ nào độ không nhỉ ? Giá cả nữa để em tiện tính tóan trước khi rước em về.
Đã chơi thì chơi cho hết mình ( tiền ..)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Vâng! Bác nói đúng cái đỏ là ở Việt Nam, độ như thế này hết chừng hơn khìn tí, bên bán xe chắc chắn họ biết đấy bác ạ!
Chúc bác mau chóng cưới em này! Em cũng là một FAN của em này đấy nhưng không có đủ hèo để cưới.
Sẽ rất ít bị đụng hàng đó, theo em biết thì mới chỉ có 2 con 2.7V6 và 2 con 2.0 I4 ở Việt Nam thì đã có 1 con biển giun rồi.